Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo mwenye shanga na hirizi azua kizazaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Amon, Jul 30, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    WAKAZI wa Mtaa wa Nyanchenche Road mjini Sengerema juzi walifurika kushuhudia tukio la kuonekana jogoo asiye na manyoya akitembea huku akiwa amefungwa shanga na hirizi mbili shingoni na mabawa yake yakiwa yamechanjwa chale na kupakwa dawa nyeusi.

    Tukio hilo lililovuta umati wa watu lilitokea juzi saa 7:00 mchana kwenye moja ya familia ya mtaa huo ambaye alidai kwamba kuku huyo alijitokeza nyumbani kwake bila kufahamu alikotokea.

    Kuku huyo wa ajabu alikutwa na wananchi katika mji huo ulioko kando kando ya barabara, jambo lililowashtua wakazi wa Sengerema waliofika kulishuhudia huku wakilihusisha na imani za kishirikina.

    Katika tukio hilo hakuna mwananchi aliyejitokeza kumshika kuku huyo, huku wenyeji wa mji husika wakiendelea na shughuli zao licha ya kuonyesha mshituko.

    Akizungumza na waandishi wa habari,Mwenyekiti wa kitongoji hicho Leah James alieleza kushangazwa na tukio hilo aliloliita la ajabu, na kwamba halijawahi kutokea katika kitongoji hicho kwani limeibua hisia tofauti miongoni mwa wanajamii.

    Nimepata taarifa za tukio hili ilikuwa mchana muda wa saa saba na tumefika mpaka eneo la tukio, kwa kweli inashangaza na kusikitisha, huyo kuku wa ajabu hana nyoya hata moja wala alama ya kidonda na amechanjwa chale kwenye mbawa zake,kavishwa hirizi mbili shingoni na amefungwa shanga kwenye mbawa zake alisema mwenyekiti.

    Baada ya tukio hilo uongozi wa eneo hilo na sungusungu uliamua kuitisha mkutano siku iliyofuata ambapo walifuatilia na kumbaini mmiliki wa kuku huyo kuwa ni Leticia Makoye ambaye alidai kuku huyo ni wake na humtumia katika shughuli za uganga wa kienyeji .

    Kikao hicho kiliamua kumrudishia kuku huyo ingawa alikuwa tayari amekufa kutokana na kupigwa baridi usiku kucha,maamuzi yaliyopingwa na wananchi na hivyo kulazimika kumshambulia kwa mawe hadi nyumbani kwake huku viongozi wa mtaa huo wakimpatia ulinzi hadi alipoingia ndani ya nyumba.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Ningelikuwa ni mimi ningemkamata huyo kuku na kumchinja na kumla ina siwe kitu chochote kile imani za kishirikina hizo. Mkuu Young_Master
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sisi ndo maana hatuendelei , tunaishi karne 15,
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu ya Musa, utaona ya Firauni.
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unamlaje kuku wa hivo? Hana manyoya....
    Akiwa sio kuku je?
    Usije kula mtu.
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna mambo! lol
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Young_Master hapo hakuna kitu cha chale wala nini
    Unamkamata na kumla tuone kama kuna chochote tena unaweka na sala kabisa wakati unamla
    Bado watu wana imani za ajabu sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Ndio hapo sasa.. MziziMkavu angalia usije kula visivyoliwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mr Rocky embu kajaribu kwanza wewe...ukifanikiwa kumla bila kudhurika basi na mimi ndio nitaenda kujaribu.
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo angekamatwa tuu achinjwe....hakuna kitu cha kalumanzira wala nini...nadhan ni jiran anampima mwenzake imani.anamtishia nyau. baadae atamtumia paka aliemvalisha shanga:shetani:
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh!!! Haya bwana.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Haya mambo bwana ndio maana hatuendelei.
     
Loading...