Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo kuwika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Museven, Jun 7, 2012.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada ktk Biology: Hivi jogoo anawika kwa hiari au ni kwa silika kama tunavyopiga chafya binadamu?
     

    Attached Files:

  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    anafaa kwa kitoweo, kuwika kwa jogoo yupi mmojawapo? huyo hapo pichani au yule mwingione? ila bado wote jibu litakua moja tu, haya bhana
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ni kama vile jicho linavyo blink.
     
  4. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jogoo gani tena mkuu? Ni huyu​
    [​IMG]
    au yule mwingine? Kama ni yule MWINGINE huwa hawiki mpaka aone chakula..!​
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Anawika (ana communicate) kwa hiari! Akiwika jogoo mmoja mtaani, likely utasikia jogoo mwengine 'anajibu' kwa kuwika pia!
     
Loading...