Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo hawiki kabisa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 30, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria kwamba, umegundua kwamba, mumeo ameishiwa kabisa nguvu za kiume. Bado umri wenu ni ule wa kati, mnahitaji bado kushiriki jambo hilo au pengine mnahitaji hata watoto bado. Je, kama ni wewe ungefanyaje?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Swali lako rahisi na jibu lake ni rahisi sana!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Jibu basi.............
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama ishu hiyo imetokea kuna mabango kama milioni mtaani wataalam wa kuongeza nguvu za kiume lazima watahusika..
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Ni kulia taratibu kimoyo moyo maana utafanyaje sasa
     
  6. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulimpenda kwa dhati lazima utavumilia ili mtafute ufumbuzi wa tatizo hilo kwani kama alizaliwa na nguvu za kiume basi lazima solution yake ipo. Ila kama ndio hamkupendana kwa dhati ndio hapo kasheshe kila siku tunaambiwa mke/mume mwema hutoka kwa bwana tuombe na kusubiri na atakuletea wa kufanana nae na ukimpata wa kutoka kwa bwana hata uwe na tatizo la aina gani atakuvumilia tu.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Muone Ndodi na watu wengine wa aina hiyo.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kula kwa macho japo kunauma.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mimi naamini ndoa ni zaidi ya tendo japo sipingi kwamba sio muhimu. Kwa kuwa ni mume wangu nitamsupport na kumsaidia asijisikie vibaya. Nitamuhakikishia kuwa mapenzi yangu kwake ni unconditional hivyo asiwe na wasiwasi. Nitamshauri na kumsindikiza kuwaona wataalamu (madaktari) kama atahitaji. Kwa kifupi mapenzi yangu kwake yataongezeka zaidi na zaidi.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi kama jogoo haliwiki utakuwa na hamu ya kufanya tendo la ndoa?[wanaume]
    kwa wanawake hapo itakuwa usaliti kwa kwenda mbele...............
     
Loading...