Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo hataki kuacha kuwika.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tonge, Jun 7, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JAMANI MI SIJAOA NA DEMU WANGU YUKO MBALI SANA, NA SASA NI SAA 9:20 NAFUNGA OFISI, KINACHONIUMA LEO NI JOGOO KAWIKA KUANZIA ASUBUHI MPAKA SASA HIVI, KILA NIKIMUAMBIA ATULIE HATAKI, NIMEJIFUNGIA OFISINI TU LEO NACHAT KWA JF MAANA NIKITOKA NJE TU MITAA YA KATI FULL KUVIMBA, SIJANYWA DAWA WALA NINI.JE NIKIPIGA PUCHU JOGOO ATATULIA? BAHATI MBAYA SIJAWAHI KUPIGA PUCHU. NIFANYEJE WAJAMENI NISAIDIENI NAUMIA JAMANI.:confused2:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ukawa na Priapism na hii inaweza kusababisha madhara makubwa zaidi kama impotence hapo baadae. Nakushauri ukamwone tabibu haraka iwezekanavyo. Hii hali si mchezo bana. Ni medical emergency inayohitaji tiba haraka sana. Usiichekelee na kujiona wewe ni dume la mbegu.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kama huko Dar jioni pitia mitaa ya Ambiance Corner Bar (kama kipato chako ni cha kati) au mitaa ya Garden Bistro (kama ni matawi ya juu) hapo unaweza kupunguza machungu kwa bei nafuu sana achana na kujichua hizo ni za madenti na wafungwa jela
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Shetwani huyo anakuandama! Mkemee Mkuu
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu NN u just made my day..Nimecheka si kdogo. Ujue watu wengi hapo tungejisifu kuwa dude langu ni balaa hebu ona lilivyochachamaa. Thanx kwa angalizo.
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu. Hali ya kawaida hiyo,we kuwa busy na Jf tu cheza na majukwaa mbalimbali siasa,mahusiano,michezo just kuvutavuta muda baadae hali itatulia.
     
  7. R

    Ramos JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamna mipira ya manati karibu?
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Acha mawazo ya uzinzi. Unasema hujaoa na "demu" wako yuko mbali. kwa hiyo angekuwa karibu ungezini siyo?? Acha uzinzi hautakusaidia. inabidi uzishinde tamaa kabla ya kuoa na hata utakapooa utaweza kushinda tamaa. Assume ukioa mkeo akawa mgonjwa na jogooo akawika utaruka geti?? Acha kujiendekeza na ngono. Kama huwezi nenda pale Tanganyika parkers ufufuo na uzima wamtoe huyo shetani wa ngono kabla hujaangamia
     
  9. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Pole. Kunywa maji lita 3 yaliyochanganywa na ndimu kila siku kwa muda wa siku tatu.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kaichemshie maji ya moto kadri then ikande taratibu!:sick:
     
Loading...