Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jogoo anapowika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, Jan 26, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jogoo anapo wika asubuhi ni anawa amsha watu au kuku wenzake?
    Au kuna kitu kingine zaidi?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kingine zaidi.........haiwezekani awike kwa sababu hizo tu.....
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    'Jogoo awika kuamsha watu waliolala wachangamke
    kokolikoooooo'
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jogoo waka anakuwa anaamka.
    Hana habari na nyie.
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jogoo mara nyingi anawika kati ya saa kumi alfajili ili kuwakumbusha muda wa kupiga cha mwisho watu ndo mwende kwenye miangahiko ma mara nyingi jogoo wa binadamu(Me) lazima nayae atakuwa anawika tu.MMMMMMMM
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waite some minutes kabla thread hii haijahamishiwa kwa wakubwa ishaanza kuchakachuliwa....

     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,893
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hivi eeeeh!!!!
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jogoo akiwika mara nyingi huwa anamwamsha kuku mwenzake...ndio maana Jogoo wa mmwanaume akiwika anatafuta mwenzake na akimpata hawiki tena.
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kuwika kwa jogoo ni kuweka mipaka ya maeneo yake, kwa hiyo anatoa taarifa hasa kwa majogoo wenzie kuwa nipo kitaa msisogee na pia anawambiaa tetea(kuku wa kike) kwamba kidume nipo mtaani njoo mpate huduma. hii pia ipo kwa wanyama wengine mbwa huwa wanakojoa kila kichaka kilichopo mtaani kwake hiii ni kwa wale mbwa koko lol.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Awike Asiwike kutakucha tu!
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Haya bana.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Kwani we jogoo lako likiwika asubuhi ni kwa ajili ya kumwamsha mkeo au kuwaamsha kuku?!!
    POPOBAWA.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo jogoo wa mwanaume akimpata mwenzake ambae ni jogoo pia au?
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kumwamsha mamaa
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jogoo huwika muda wooote tu labdaakose wa kumuwikia!!
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimekupata ndiyo Manana na sisi. Tunakojoa kuweka mipaka lakini tunaibiwa.
    I
     
  18. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jugoo anawika anapo ona malaika. Alfajiri ndiyo anawika mara nyigi zaidi na ndiyo kuna malaika wengi zaidi wanaopokea maombi meme ya wale watu wema waliokesha kumuomba muumba wao. Unapomsikia anawika; Msalie Mtume.
     
  19. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    exactly
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaha......... unapiga cha asubuhi fasta. umetisha.
    POPOBAWA.
     
Loading...