Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jobs at Seacom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Vitendo, Nov 3, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    www.seacom.mu/careers/careers.html
    watanzania tupo jamani ebu tuchangamke basi nafasi ndo hizo za kufanya kazi kwenye nchi zetu za africa na kupata pesa si lazima tunde ulaya na marekani...humu humu tu tutoke jamani mpo wadau?
     
  2. ulimboka

    ulimboka Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema mkubwa unaonyesha moyo wa kizalendo! Kuna watu niliwahi kuwajulisha nafasi za kazi gazetini na walipozama library walikuta wakubwa wametambaa na kurasa za matangazo ya kazi yaani wamezichana. Nadhani wafupi wa fikra ila kwa njia hii ya website sidhani kama wanaweza kuzihujumu.
     
  3. d

    dommidee Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 17, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka ni kweli bwana majuu kitu gani.ku-fight hapa hapa bongo
    kwa kweli we ni mzalendo kweli let us keep in touch.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Watu kama hawa ni muhimu sana kwa jamii yetu! Asante mkuu
     
Loading...