Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jobs At Kibacha Safaris

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mummyjimmy, Jun 11, 2012.

  1. m

    mummyjimmy Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau,

    Jamani kuna kazi ziliadvertisiwa last week za udereva kibacha safari's na one of my relative aliapply but cha kushangaza wamemtumia email eti amechaguliwa kufanya nao kazi bila kufanyiwa usaili wa vitendo kutokana na CV yake imejitosheleza. Alafu eti anatakiwa kulipa 30,000/- kwaajili ya training ya jinsi ya ku - attend wageni through Tigo Pesa na wakishapata uo mshiko ndo watamwelekeza kwa simu offici zao zilipo.

    my question is kuna mtu yeyote anaeijua hii kampuni au ni watu wanataka kula pesa za maskini jamani.
     
  2. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mh jamani hili nalo linashangaza na kustua kidogo.
    Sasa elfu 30, za nini na mtu anashida hana kazi?
    Kaka mimi sijawahi kusikia hii company lakini jaribu ku search kwenye google na kisha fuatilia na ikiwezekana mpigie mkubwa wao wa hiyo company
    Pole sana inauma
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hautaji kuwa genius kujua kuwa huo ni utapeli. Najua watu wanahangaika muda mrefu kutafuta kazi lakini hiyo isiwe sababu ya kutotumia akili katika kutambua genuine employers na matapeli wa mjini.

    Achana nao hao. Kama wao ni waadilifu ilibidi waweke address yao wazi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    haitakiwi wewe kuwa na elimu ya PHD kutambua kuwa hapo unaibiwa
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe tuma, watakuonesha tu, mbona unakuwa mgumu kufuata maelekezo. We chelewa uje ukose kazi
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mkuu kusoma hujui hata picha?
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa haya mambo haya ya ajira tuwe makini zaid ya tunapofanya mapenzi kwa sasa.
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Weka namba yake ya simu tukusaidie kuchecki na kujua ukweli
     
  9. m

    mummyjimmy Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini kuwa ni matapeli coz kwanzan deadline ilitakiwa kuwa 20th June but kwa email yao wanasema tulipe kabla ya 13th June na iyo training inaanza 18th June. How come usaili ufanyike kabla ya deadline.

    jamani ndugu zangu tuwe makini sana na hizi kazi tusije tukapoteza vijihela vyetu vigodo tulivyonavyo kwa kuwanufaisha wengine.
    Namba yao ni 0718 910458 mwenye kutuma hizo barua anaitwa J Pima.
     
  10. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wanakuingiza mjini hamna lolote ndugu niamini .. ishanitokea
     
  11. m

    mummyjimmy Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante nabil .
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Je ofisi ya hawa ipo wapi Arusha.
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama Kibacha wa Arusha usitume pesa ni wezi wakubwa hao nawafahamu ni kikundi cha watu flani hivi wala usijiangaishe kabisa.
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Usijaribu kutuma hiyo pesa...utalia!! Huu mchezo umeingia kwa kasi sana hapa bongo!! Hata wale wa Songea Uranium ni wezi wakubwa!! Dont send any coin to them
     
  15. Master jay

    Master jay Senior Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We ni mwiz mwenzao
     
  16. N

    Nyauuu Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi kweli kwel!
     
  17. babulakibaha

    babulakibaha Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole.matapeli hao.mm kuna mmoja anataka passport halafu ndo wanitumie mkataba
     
Loading...