Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Vacancies + Tenders

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shukuru, Jun 1, 2009.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NOTE:

    Fuatilia nafasi mbalimbali za kazi zilizotumwa na wanachama wetu. Kama unahitaji mfanyakazi/kufanya kazi basi tufahamishe kwa kuwasiliana nasi.

    Jamani haya ni maneno yaliyopo nje ya ukumbi huu na hii si sehem ya kuleta mada au issue zingine zozote, kama mtu ana mada aipeleke sehemu husika na kwa kuliona hili mods wameweka ukumbi ya mada mchanganyiko peleka huko , hapa watu tupo bize tunataka ku-apply kazi na si kutoa maoni.

    Then kwa wale wanao-paste kazi msitu-paste-e maelezeo marefu kiasi kwamba tunashindwa hata kusoma, inapendeza kama mkifuata ule utaratibu wa Maxence Melo kama hamuwezi basi acheni andelee mwenyewe.. si mnajidai wema then mnaharibu kazi za watu....

    Have a gud day!
     
Loading...