Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job search

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mapesaK, Jun 22, 2009.

  1. m

    mapesaK Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello!..
    I am a Tanzanian girl looking for a job in any company or organization..
    Please help me to find one based in this themes; customer services, Public relations officer, information officer, teller, Radio presenter or any position which will be suitable for me. I have a degree ni Mass communication.
     
  2. c

    chuku Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapatikana Mkoa gani.
     
  3. m

    mapesaK Member

    #3
    Jun 23, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napatikana Dar es salaam kwa sasa.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama uko fit (una sifa) peleka CV yako pale Radar wako pale Baclays house au Propect Africa wako pale Hugo House kinondoni makaburini! Watakusaidia tu!
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Komaa tu utapata, Na Umuombe Sana Mungu. Wenzako tuna mwaka nyumbani sasa na degree zetu hamna cha kazi wala nini. Ila bado tuna matumaini ya kupata kazi kwa sababu Mungu yu pamoja nasi. Husichoke ndugu yangu mpenzi
     
  6. m

    mapesaK Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Thanks sana!!..ntafanya hivyo ndugu...
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aah ndio sababu kazi bado mgogoro......
     
  8. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Radar Backlays House utamkuta kaka mmoja anaitwa STEVE na dada anaitwa Catherine ni wakarimu sana and very Friendly. Kawaone they can help U in advance.
    Mungu akutangulie.
     
    Last edited: Jun 24, 2009
  9. m

    mapesaK Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameni!
    Asante sana.....Niwapelekee CV yangu tu au niambatanishe na vyeti vyote?.
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa Radar peleka tu CV inatosha then watakuunganisha na makampuni mbalimbali kulingana na CV yako. Nitumie PM nitakusaidia zaidi MapesaK, otherwise all the best in your job search.
     
  11. m

    mapesaK Member

    #11
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Mfunyukuzi!....
    Ntafanya hivyo, asante sana kwa sms yako..
     
  12. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #12
    Jun 26, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,718
    Trophy Points: 280
    Tenga pesa kiasi cha 100,000/= hivi uzitumie kuandika maombi ya kazi sehemu zote ambayo unahisi ujuzi wako utatumika. Tumia Telephone Directory kupata hayo makampuni na mashirika.
     
  13. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    1 thing unapooenda Radar jiandae kabisa unaweza ukapewa Aplitude test papo hapo na ukapigwa interview hapo hapo nakushauri uende ukiwa tayari kwa lolote but trust those guys are vry friendly ukiwa mkali, unajiamini they won't leave U. kama vacancy hakuna na umefanya vzr they will call U siku vya cancy zikitokea.
    Mungu akutangulie ktk hilo.
    ALL THE bEST
     
  14. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu unamfundisha Woga eeeeeh.
     
  15. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ushauri wote uliopewa hapo juu unafaa lakini pia jitahidi na kutembelea magazeti hasa the guardian na Daily news. nilikua nadharau sana zamani nikiona nafasi za kazi kwenye magazeti nilikua najua kua wanazuga tu kwani mtu anakua tayari ameishapatikana lakini sio nafasi zzote zipo hivyo unaweza kubahatisha. mimi mwenyewe nilikua huku bara lakini nimepata kazi tena hapa hapa DSM kwa kuandika barua kupitia kwenye magazeti kutoka bara na sikuwahi kufika Dsm ila nimefika wakati wa interview na kuanza kazi
     
  16. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hivi wana jami forums naomba kuuliza swali dogo tu. Hii nchi yetu ina nuksi au? Inakuwaje mwanfunzi wa chuo kikuu anamaliza masomo halafu anasota mtaani? Au unakuta anafanya kazi sehemu ambayo haihusiani na alichosomea? Eti mtu kasomea mambo ya utalii na wanyamapori then utamkuta anafundisha. Halafu cha kushangaza basi, wanasema hakuna wafanyakazi wa hifadhi ya wanyamapori?
    Hii nchi, duh
     
Loading...