Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Search through SMS

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mchaga, Mar 17, 2009.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakuu hii huduma ya kutafuta nafasi za kazi kupitia SMS ikija bongo itasaidia?
     
  2. I

    Ikena JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Imeshafika na ishaanza kufanya kazi. Bongo tambarare.
     
Loading...