Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

job qualifications

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bunyara, May 23, 2011.

  1. b

    bunyara New Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is that true, Tanzanian citizens can't compete with other members in east africa on job qualifications??
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    no we have a lots of youth who studied abroad and withn a country na wana uwezo mkubwa tu kuliko hao wakenya na waganda tatizo la watz wengi ni lugha tu ndio inasumbua but we have enough skills in performing the tusks
     
  3. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    kutokujiamini ndio shida kubwa, sio lugha wala nini. Ningesema mengi lakini naogopa kwa kuwa wengi watasema natetea ndugu zangu wakenya lakini in reality kwenye private companies nyingi hapa hapa Bongo wana prefer Kenyans kwenye position ama departments flani kuliko wa TZ, ukweli usemwe.
     
Loading...