Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Ndugai - Tembo ukilisifia huwa maji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Meander, Aug 15, 2012.

  1. M

    Meander Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasikitika kuona Mh. Naibu Spika Job Ndugai anavyobadilika kwa kasi sana katika usimimazi wa Bunge. Mh.Job alikuwa ni mwanasiasa niliyekuwa namheshimu na kumkubali katika wanasiasa toka chama tawala.

    Kwa sasa napata mashaka kutokana na mwenendo wake. Imenishangangaza sana jinsi alivyocomment baada ya Tundu Lissu kutoa maelezo ya kikanuni kuhusu mwongozo alioomba Mh. Ole Sendeka dhidi ya hoja ya Mh.Zito Kabwe kuhusu vigogo walioficha mabilioni kule Uswis. Nimemsikia Mh.Job akimjibu Lissu 'na wewe sijui nani kakupa ruhusa ya kufundisha' . Sasa naona kuwa Mh.Job na baadhi ya wabunge CCM wanatumia nguvu sana katika kuhandle hoja za Mh. Lissu
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nadhani heshima yako ulikuwa unampa mtu asiyestahili,ukweli ni kwamba Job Ndugai yupo kigambagamba
    zaidi.magamba yote ndo yalivyo hakuna anyestahili kuaminiwa.
     
  3. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani ni hivi ukimsikia tu Speaker anamtaja Tundu Lisu kama mchangiaji anayefuatia au kaomba mwongozo ujue hata wale wanaopenda kulala usingizi huwa unawafyatuka! Eeh ndiyo! He is always well detailed na hapo huwa anakuja na summary tu shauri ya muda sijui itakuwaje akipata saa zima!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Mi nakushangaa ulimheshimu kwa kipi zaidi to begin with.
     
  5. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Katika bunge la 2010-2015, hakuna kiongozi makini wa bunge kama dada yetu Jenista Mhagama.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,410
    Trophy Points: 280
    exactly......
    huyu jamaa ni ovyo right from the start
    sasa lini alistahili kuchukuliwa serious?
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Watu wanapenda sana kuishi kwenye fantasyland. Akija mwanamazingaombwe yeyote anayejua kusema "abracadabra" wanaona "this must be the second coming of the messiah".

    By the time wanaamka na kuona real world inawasubiri pale pale walipoiacha, mazingaombwe yale yale, cheapo,wanakuwa disappointed.
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Kiranga,

    ..Ndugai aliniacha hoi alivyokwenda kwenye kipindi cha TV kulumbana na mwenyekiti wa CDM, Freeman Mbowe.

    ..mhuni mwingine huko bungeni ni Katibu wa Bunge, anaitwa Dr.Kashilila. yeye kila siku ni kuwarushia vijembe wabunge wa upinzani.

    ..bunge la awamu hii kwa kweli viroja vitupu. nina wasiwasi ipo siku watatiana ngeu humo bungeni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. B

    Benaire JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu anapingwa na wengi sana....kila mtu bungeni huwa hataki kuukubali ukweli....rejea bunge la kujadili mswada wa katiba mpya...kila aliekuwa akisimama anaunga mkono hoja halafu anaanza kumchambua Lissu mpaka muda unaisha.
    Sasa hivi yuko kwenye kamati ya maadili anamwaga sumu....mpaka kitaeleweka tu mbona!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Ebwana kumbe uliidaka ile ya kulumbana na wewe?

    Mie nikaona aibu vibaya sana kwa sababu mtu yeyote anayejua heshima ya ofisi ya Spika ule mjadala hata asingeenda hata kama mtazamaji tu, maana rabsha zinaweza kumrukia bila kutaka hata kama kakaa backbench huko.

    Ndo nashangaa watu wanakuja kushtuka leo kwamba huyu jamaa bomu?
     
  11. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namchukia huyu Ndugai sawa ninavyomchukia Bi kiroboto.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndugai,bi kiroboto na yule sijui mabumba ni mijitu ya ajabu sana,afadhali "kidogo" na Mhagama
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndugai yuko hivyo siku zote. Anaonekana nafuu kwa kuwa Makinda ni dhaifu zaidi.
     
  14. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hata mimi sikuelewa ile kauli ya Ndugai kudai kuwa kiti hakiwezi kufundishwa. Hii ina maana kiti cha spika/naibu wake ni malaika na hawawezi kukosea/kupotoka/kukiuka taratibu zozote katika bunge! Katiba ijayo ije na Mihimili minne, wakome ubishi!
     
  15. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata kama wangekuja wazuri kama keki ya kula, tatizo litabakia palepale.hakuna kanuni ambazo ziko wazi kukuwajibisha meza ya spika.na pia hata kama zikiwepo, bado wingi wa wabunge wa ccm watakataa tu.Ni kwamba huu ni mkakati wa ccm kudhibiti upinzani kwa namna yeyote ile.Kwa kutumia bunge, serikali, vyombo vya dola , vyombo vya ulinzi, mahakama.Ni hatari sana kupigana na mtu nayekaribia kufa, anaweza kukuua , sababu anakua hana cha kupoteza na hana huruma wa soni ya kiutu.CCM kwa sasa imepoteza dira na haina kiongozi mweledi
     
Loading...