Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Ndugai asema wabunge wa bunge la jioni hawako sawa, walevi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jul 29, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Job Ndugai Naibu wa Speaker... amesema baadhi ya wabunge wa bunge lajioni wengi wanakuja wameisha lewa, wamevuta sigara mbali mbali, wanakuwa wamelamba vitu mbalimbali!!

    Na kasema kampeni zinazofanyika mara nyingi ni za matusi kwenye mikutano kwa vyama vyote pamoja na chama chake cha CCM!! Amelaani sana viongozi kampeni za matusi kwenye mikutano....

    Source: Star Tv medani za siasa na uchumi.
     
  2. M

    MI6 Senior Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Job Ndugai akiongea na kipindi cha Medani za siasa cha star tv anasema baadhi ya wabunge huingia wakiwa wakunywa bia, wamevuta sigara (anamaanisha bangi) na pengine wanakuwa wamelanmba vitu vyao (Hapa anamaanisha wanalanga).

    Maneno haya anayatoa wakati akizungumzia sakata la kumtupia maneno mabaya Halima Mdee wakati akitaka kutoa taarifa wakati naib spika alipokuwa anaeleza issue ya Ndugulile (mbunge wa kigamboni)
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Akifanya interview katika kipindi cha medani za siasa katika kituo cha Startv cha kila jumapili amesema baadhi ya wabunge wanaingia Bungeni wakiwa wamevuta sigara zisizo za kawaida au unga na wengine wanaingia wakiwa wamechapa maji ndio maana bunge linakosa nidhamu. Muongozo! Taarifa! Wabunge wanatoka katika jamii yetu hiihii!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    shame on ndungai........
     
  5. i

    iseesa JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hakusema kuwa wakati wenzake wanaenda kulewa na wengine "kuvuta" yeye huwa anaenda kufanya nini? Mbona naye huonekana kuchoka na kukosa mawasiliano (coordination) mpaka akurupushwe na Muongozo wa Spika kutoka kwa mheshimiwa anayetoka kule ambapo mbegu za bangi hupikiwa mboga?
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    mmh, kumbe mijadala yao huwa ni upepo tu? inawezekana hali ikiwawarudia wanajikuta mambo yeshaharibika e.g sheria ya mifuko ya hifadhi ya jamii! je Ndungai alisema nini - bunge lina chukua hatua gani kuondoa tatizo hilo?
     
  7. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    akwende!
     
  8. n

    nyangasese Senior Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu spika wa bunge amesema kuwa nyakati za mchana wabunge wanaingia bungeni wakiwa wamekunywa pombe na kuvuta sigara zisizo za kawaida (bangi) ndo maana kunatokea vurugu bungeni mara kwa mara.Ameyasema hayo ktk kipindi cha medani za siasa star tv
     
  9. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Akiongea ktk kipindi cha "Medani za Siasa na Uchumi" kinachorushwa na Star Tv,Mbunge wa Kongwa na Naibu Spika wa Bunge la JMT ameelezea kuwa wabunge wengi wenye matendo kama Halima Mdee inasadikika kuwa wanatumia sigara kali,kuvuta unga au kunywa bia ktk kipindi cha mchana cha Bunge!amethibitisha hayo kutokana na matendo aliyofanyiwa na H.Mdee kwa kunyooshewa kidole cha kati wakati alipomkatalia kuomba mwongozo ktk sakata la Dr.Ndugulile!!....Lakini ktk hali ya kushangaza Mh.NDUGAI ameshindwa kujua ana watoto wangapi na wake wangapi!na amesema hawezi kujibu swali hilo mana hajui idadi ya wake na watoto wake!PIA AMESIKITIKA KUPATA WAKATI MGUMU KUKUTANA NA KASHFA NA MATUSI HASA KTK MTANDAO WA JAMII FORUM KUTOKANA NA KAZI YAKE YA UNAIBU SPIKA
     
  10. i

    iseesa JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali Ndugai thibitisha hili.Kwa nini unaogopa kuwaambia huko Bungeni? Bahati yako Mh Lukuvi hakuwepo wakati unatoa taarifa hii (Kanuni namba 64 (1a) inazuia Maneno ya kuudhi). Au uthibitisho ni kwa wabunge wa Upinzani tu bwana Ndugai?
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kakubali kuwa yeye ni member wa Jamii forums.......ila anasema anaingia kwenye mitandao mara nyingi na amekuwa akitukanwa...lakini ndo utandawazi!!
     
  12. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama walipitisha sheria mpya ya mamlaka ya kusimamia na kuthibiti mifuko ya hifadhi ya jamii mwezi aprili kwa kauli za "ndiyoooooo" bila kusoma wanachokubali na sasa wameanza tena kutoana macho juu ya sheria hiyo hiyo! Mimi nakubaliana na naibu speaker! Ni vyema akaeleza wengi wa hao wanaolewa wanatoka upande gani! Upinzani au tawala!!!
     
  13. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mbona hata yeye Ndugai amekaa kibangi bangi.kwanza yeye ndungai hata macho yake yanaonyesha mtumiaji wa msuba mzuri tu.
     
  14. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Anachosema Mh Ndugai ni kweli na msisahau amewataja wa vyama vyote na amelaumu pia jinsi wanasiasa wanavyoendesha siassa majukwaani na amalaumu wote wa CCM na wa vyama vya upinzani kwa kukosa hoja na nidhamu katika majukwaa, tukubali kuwa angalau haya anasema kweli. Nimependa jinsi alivyokuwa anakumbuka maisha asili akiyafurahia ni jambo ambalo wanasiasa wengine wanadhani sio mazuri kwa upofu wao wa kukaa mjini wakidhani ni maisha duni, wanasahau Madaktari wanatuhimiza turudi maisha ya asili kijijini ikiwemo kula na jinsi ya kuishi.
     
  15. i

    iseesa JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli kamtaja H. Mdee Mh Mdee ashitakiwe na Mh Ndugai awe shahidi kwa kuwa kubwia unga au kuvuta bangi ni kosa la jinai. Lakini Swali: Ndugai alimuona wapi? Ndiye anayemuwashia hilo ganja?
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Amekataa kutaja ana wake wangapi na watoto wangapi,pia amesema kiti cha usipika anakiona cha moto na hapendi kukikalia.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama kataja jina la mbunge!
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Amesema mdee alimyooshea ishara ya kidole cha kati kama tusi ndio maana alimwita kituko.ila alivyoulizwa kuwa anayekalia kiti akitoa maneno ya kuudhi inakuweje
     
  19. M

    MI6 Senior Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai anasema kwamba wakati anamwamlisha Halima mdee akae chini alipoomba kutoa taarifa wakati Naibu spika anataka kutoa maamuzi kwenye issue Mh. Ndugulile.
    Mh. Ndugai anasema Mh. Mdee alikuwa akimuonyesha kidole cha kati.
    Kama kuna mtu anapicha ya hilo tukio naomba aiweke hapa tuone kama anachosema ndugai ni kweli au laa...
     
  20. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hii mpya.!
     
Loading...