Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Ndugai anawakejeli CDM ???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, May 3, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    • YAPO KULE FACEBOOK na NDUGAI anaonekana kana kwamba anawakejeli wana CDM kwa hukumu iliyotolewa na Mahakama Kuu katika kesi ya Kupinga matokeo ya uchaguzi jimbo la Ukonga.
      John Heche

      Mahakama kuu kanda ya Dar es salaam imetupilia mbali madai yetu dhidi ya Makongoro mahanga wa jimbo la segerea.

      [​IMG]Job Ndugai Heche, si utupongeze Basi mwakwetu? Mbona Arumeru tulikubali yakaisha?
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hongera na ww kwa kuanzisha sredi.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ni utani wa kisiasa hauna shida.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiongozi kama speaker anatakiwa awe prudent, haya mambo ya FB, anatakiwa kuwa nayo mbali sana, angewaachia kina Nepi. Haya mambo hayana tofauti na katabia ka mkulu kumiliki phone kwa ajili ya kuwasiliana na washkaji pamoja na shoriz...
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo sijaona ishu ya kujadili
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kejeli ndio zp sasa.
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Poleni ndugu zake Ngoshwe kazi mnyo,ndugu yenu msamiati utani ni haramu hata kuutamka!
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Haina shida kabisa hii
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hakuna kejeli hapo ni mambo ya kawaida kwa wanasiasa.
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,616
    Trophy Points: 280
    Mambo ya fb yaache hukohuko,ila naweza sema JK anamlea Dr.Mahanga kama alivyolelewa Msanii Lulu-Elizabet Michael, huyu anaisababishia Segerea brain konkasheni
     
  11. k

    kagame Senior Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugai anajua athari ya ile hukumu ya kesi ya uchaguzi wa segerea? Mie ni mkazi na mpiga kura wa jimbo la segerea, imetuongezea chuki na hasira kwa Mahanga as well as kwa CCM yenyewe, walifikiri wanajenga kumbe wamebomoa kabisa
    Ndugai atujuze kama kweli wanapendwa huku segerea na ile hukumu ni ya haki wale askari kwenye defender zao sita waliletwa kuilinda nyumba ya Mahanga kwa minajili gani? Chaguo la watu linalindwa na askari kweli?
     
  12. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo umenena, MP kulindwa ndani ya jimbo lake mwenyewe ni ishara tosha kwamba hakubaliki.
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sipendi utani na magamba,haya ni ya kunyonga tu
     
Loading...