Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job interview @ guest house

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Oct 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Mke kamuaga mumewe kuwa anaenda kwenye interview.
    Mumewe akiwa kazini anapewa jukumu la kwenda kufanya booking ya hoteli kwa ajili ya wageni wa ofisi.
    Akiwa hotelini hapo sehemu ya mapokezi, mara anatokea mkewe akiwa na njemba.
    Mume alipo uliza kulikoni uko hapa muda huu badala ya kwenye interview kama ulivyo aga? Wife akajibu, interview ya asubuhi ilikuwa oral, huku nimekuja kwenye practical.
    Hadi sasa mume yuko icu muhimbili kwa heart attack
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa mwambie nod ukubwa huo
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Utanitambua wewe unayeenda kumfanyia interview:angry::target::boxing::laser::doh::rip:
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Hadi utoke huko chumba mahututi unadhani jamaa bado atakuwa hapo hotelini na mkeo?
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Jamani si kaenda kwene practical tu...he hehe hehe kaoa kicheche huyooo
     
  6. K

    Kipenzi Chao Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na apewe pole sana...! Aidha mimi ningeuwa au ningeuwawa...!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Labda mke ameamua kuwa hotelier
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri huyo mume hakuuliza kuwa hiyo interview ni ya kazi gani. Pengine mama alikuwa anaomba kazi ya hotelini kama housekeeping na nyingine za hivyo, sasa amemaliza oral interview wakampeleka hotelini kwenyewe aoneshe baadhi ya vitu practically, mfano jinsi ya kuandaa chumba cha mgeni nk
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah i nimeipenda............oral siyo???hahhahhaahhhahhaaaaa oral in deed!!!!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haujambo kipipimoyo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Kipipimoyo ndio huyo kaenda kupigwa interview nyuma ya wazinzi
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    huyo jamaa inabidi apewe somo kuwa mkewe alienda kuomba kazi ya hotelini sasa ndio alikuwa anafanya practical ya kutandika mashuka nadhani akipewa hiyo taarifa heart attack itaji-regulate ili atolewe hapo ICU na kupelekwa wodi ya kibasila
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu mwanamke nae alikuwa kicheche
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aliyeuziwa cheni kauziwa cheni bandia, aliyetoa hela katoa hela bandia kwa sisi waswahili tunasema hiyo ngoma ni droo
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wanawake wengine uzinzi umewatawala hata waolewe hawaachi.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    INFIDELITY Organization:mad:
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    yaani nyie wanaume mkeo anakuaga anaenda kwenye interview huulizi interview ya kazi gani offic zipo wapi na more information about that mwisho wa siku mnapata heart attack,na huyo mwanamke nae ni kicheche in nature
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu sijui atakuwa memba wetu ngoja nianze kumfuatilia mhhhh lakini hapana members wetu huwa hawakamatwi au kuhisiwa kwenye INFI huyu atakuwa ni learner anajifunza kuendesha gari halafu kapelekwa kariakoo kwenye magari mengi ndio kashindwa kabisa hata kuweka gear
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe si ndo mkwe wangu?
     
  20. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ufualtilie nini sasa! Ya nini kujiumiza roho? pressure ya nini!! We kafanye tu ilimradi nisijue. Just do it and do it safely!
    Nikijua, najiweka pembeni!
     
Loading...