Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job durations

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Janice, Sep 13, 2011.

  1. Janice

    Janice Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu unashauriwa kukaa kwenye kazi moja kwa mda gani mpaka hapo utakavyoomba kazi mpya kwa company ingine?
    People say u shud stay for at least a year,otherwise CV haitachukuliwa seriously kama una only few months at work!!!so wats the appropriate period to quit a job
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inategemea na unapata nini na unapokwenda utapata nini.
     
  3. O

    OKWONKWO Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wana jf wote mm ni mpya jf. kuhusu hilo ndugu inategemea na phase ya project uliyoperfom, pia kuna project zingine zawezakamilika ndani ya miezi kadhaa tu na ikawa cv kamili.
     
Loading...