Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job application

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by noel mndolwa, May 3, 2011.

  1. n

    noel mndolwa New Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am seeking for the job, i am it profession undergraduate with full expirience
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Andika kiswahili tutakuelewa tu
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni graduate au undergraduate? na hiyo 'it' ni nn? au ulimaanisha I.T vipi mwalimu wako wa comms skills alikuacha upite? na hiyo full experience ndio nini?
     
  4. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duh mbona wa bongo tunakuwa na akili mbaya jamani magreater thnk mnatia aibu, jamaa ameandika vzr tu! Na anaeleweka na hata kama m2 ungekuwa na ubongo wa bata ungemuelewa tu!, ila sio kuponda na kuonyeshana kama mnajua kiingereza. . .
     
  5. n

    neyro JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ndugu usipaniki lazima tuenzi lg yetu watu wapo kurekebishana kwa graduate kama yeye kuandika hv anajenga picha gani ya wasomi wetu? Kubali kukosolewa ukomae wabongo acheni mambo ya kusifiwa tu hata kama uko nje ya duara!
     
  6. n

    neyro JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kwakua umesoma IT labdaa.... Au kama umefanya mzaha kuandika! Ushauri: kama ndo hv nakuomba tafuta mtu anayejua vizuri how to write an application letter akusaidie. Hapo hata mimi ningekua ndo meneja nisingeshawishika kuamini kua we ni graduate mwenye experience! Au umesomaaa....
     
  7. e

    emashimbi Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanajf ni vizuri tukawa tunaelimishana pale tunapokosea na sio kupondana tu! Ila naimani kama jamaa angekuwa na uchu wa kazi asingeandika hivyo, yawezekana anamsaidia jamaa yake tu kutafuta kazi! Next time sidhani kama ataandika hivyo tena.
     
  8. B

    Baba Jose Senior Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehteh humu ndani huwez kutoka salama hata kama una ubongo wa bata wataluka na wewe
     
Loading...