Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

job application online/through email

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mtende, Jan 13, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    wana jamvi naombeni msaada kwa hili jambo maana am i n confusion
    hivi hizi nafasi za kazi ambazo wanatoa instruction "if interested please send your cv to the email link above" ina maanisha una tuma cv peke yake au una attach na barua ya application?

    swali jingine ni kuhusu kuapply online, je is it necessary kutuma scanned certificates?

    i will apreiate msaada wenu
     
  2. k

    kukirango Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea na instruction ya mwenye kazi. Wengine hutaka CV peke yake na wengine hutaka CV pamoja na covering letter inayoelezea kwa nini unafikiri unafaa kupewa hiyo kazi. Mara nyingi watu wengi siku hizi hawana intrest na vyeti katika hatua za mwanzo.

    Cha msingi hakikisha CV yako inaweza kukuuza vizuri ili uitwe kwenye interview. Ukishafaulu interview ndo unatakiwa kupeleka vyeti tayari kwa kuanza kazi. Huo ndo uzoefu wangu mchche.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thanks much my friend at list umenipa moyo maana nilikua in confusion
     
  4. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    covering letter na CV tu vyeti havina umuhim labda aseme ua-attach na vyeti.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na wengine emails zao ukishaattach scanned vyeti basi inafeli. ndo maana wanapenda utume cv peke yake. siku wakikushortlist basi watakwambia njoo na original certificates zako.
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Covering letter ndio application letter?
     
  7. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haswaa!
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Una attach vyeti, cv, cover letter kama kawa.
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Zina fail sabau ya ukubwa wa scanned doc zako lakini ukihakikisha doc yako haizidi 350kb basi kuwa delivered kayika inbox yoyote ni hundread % maranyingi usivuke 2mb katika attachment zako.
     
  10. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Uwe unafuata maelekezo unayoambiwa kufanya ili kutuma application yako kwani ni sehemu ya interview pia kama ni muelewa na waweza kufanya kile ulichoambiwa na si vinginevyo.
    Sio wote huwa wanataka vyeti , CV pamoja na cover letter. Kuna wengine huwa wanataka CV tu, hivyo vingine unaenda navyo ukiitwa kwenye interview. :A S-coffee:
     
  11. s

    sinzaboy Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sasa ndugu kuki,
    kama intruction zinasema attach cv, iyo "Wengine hutaka CV peke yake na wengine hutaka CV pamoja na covering letter" inatoka wapi? me naona it is a fact kwamba wanataka cv tu kwa sababu ni wao ndio wameapproach applicant hivyo huna haja tena kutuma application letter kwa sababu iyo cv peke yake inatosha kukuuza vizuri kuitwa interview.

    i suggest atume cv tu
    kama wadau wengine walivyoongezea, inawezekana ni mbinu kupunguza applicants.

    natumaini nimeongeza kidogo ktk uzoefu wako.

    good luck ndugu mtende.
     
  12. j

    jakisek New Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea na instruction za hiyo company kama wamesema cv weka cv tu. Kama watataka barua watasema uambatanishe na barua kwa post waliyoitoa .Swala liko pale pale jinadi vizuri ili ufanye interview . Kuhusu vyeti cv itakuwa imeongea then baada ya interview ndo vyeti hutakiwa kama udhibitisho wa yale uliyoyaandika.
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thanks all, now u gave me a vision on what to do, thats why nyinyi ni great thinkers
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thanks sinza boy
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thanks jakiseki be blessed ndugu
     
Loading...