Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JMK, Mnyika na wananchi- Zipe maneno

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 23, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni mara ya 2 baada ya kuonana Ikulu
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JK: Mwenzako nilikuwa mapumziko, hizi mvua zimekatisha mapumziko yangu,
    JM: Kwa vile 2015 hugombei ungeendelea tu kula bata, ukawaacha hawa na kiherehere chao cha kukaa mabondeni
     
  4. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sina maneno
     
  5. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakika, tuna kazi kubwa ya kuwasaidia wahanga hawa wa mafuriko!
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    JM : Oyaaa ! Ulifikiri utanikwepa hadi lini ? Nambie sasa kwa nini ulituzingua ishu ya katiba ?

    JMK : Amua sasa ?! Unaleta mikwala mbuzi kwangu. Na nitaendelea kuwazingua tu.
     
  7. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jk:yani ww kijana unapenda sifa kila sehemu nakukuta,nimejaribu kukukwepa lakini wapi!!duuh
    JM:Usiogpe mkuu hiyo ndo siasa!!
     
Loading...