Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jmk hakumwalika swahiba wake el ktk harusi ya yusuph?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakolo, Jul 16, 2011.

  1. k

    kakolo Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Samahani mazoea huwa ni mabaya au wakati mwingine huwa ni sheria. Nimezoea kuwaona wote katika shughuli mbalimbali, lakini katika hili kubwa bwana Yusuph anaoa EL hayupo. Kulikoni?
     
  2. Nditu

    Nditu Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yusufu yupi huyo? Mbona habari yako inaelea juu juu tu? Fafanua.
     
  3. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tofautisha Siasa ,chit chat habari mchanganyiko, etc. Sio kwa kuwa JMK ni rais basi kila habari yake ni siasa. Otherwise u re not a great thinkers.

    Hii habari yako ilitakiwa kuwa kwenye forum ya urafiki na mahusiano, au chitchat
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yusufu ndio nani?
     
  5. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yusufu makamba au
     
  6. ngamiamzee

    ngamiamzee JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yusufu rajabu makamba kaoa tena ?
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    aalike watu kwani YUSUF mwanawe? panua ubongo katika kufikiri... YUSUFU ndo ana-jukumu la kualika ndugu jamaa na marafiki zake, labda ulazimishe urafiki wa YUSUFU na huyo amtakaye yeye
     
  8. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    wanasema ni mdogo wa kikwete mbona kaka ni mzee kuliko kikwete? au mkuu ana 02 room hapo magogoni?
    huyu ni mke wa kwanza kweli?
    hii habari naona kama ina mapungufu bana huyu jamaa ni mzee sana kusema huyo ni mke wa kwanza
     
  9. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimesoma vibaya au ni kweli hii kitu ilifungiwa ikulu?
    kwa ghalama za nani?

    [​IMG]

    KITI CHA IKULU KILE NIMEKIONA DUH

    [​IMG]




    MPAKA HAPA JK ana maswali ya kujibu kuna harufu ya ufisadi kwenye hii kitu maana naona vifaa vya serikali hapa mahali kiti nimekiona tena
    kwani kila anakokwenda kikwete tuna ghalamia?
    ni yeye analazimisha kwenda huko au kuna taratibu?
    katiba mpya jamani
     
  10. k

    kakolo Senior Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hii ni siasa kwa sababu harusi ilifungiwa ikulu ndogo - Inawezekana wafanyakazi wa serikali walifanya kazi ktk hiyo harusi.
    Kwa maoni yagu.
    Many Thanks kwa hii picha.
     
  11. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu si ndiyo yule yusuf mlevi huyu, dah kumbe ni ndugu kweli na rais, mimi nilikuwa hata siamini nilivyokuwa nasikia na nikimuangalia na yeyehali aliyokuwa nayo.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Huyu alikuwa rais wa bagamoyo miaka ya 90 wkt JL akiwa waziri nishati muulize Kibona anajuaa...alihamishwa kwa phone call jamaa anasotaa hadi sasa pale uyole mbeya....kama mnabisha ulizeni tanesco......
     
  13. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuchanga
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Skils4Ever mbona hausomeki...Kibona yupi?Nani anasota?Tuwaulize nini Tanesco?Ila jamaa ni Mzee duuh...
     
  15. k

    kakolo Senior Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani hapo kutakuwa na ufisadi maana huenda serikali imechangia hiyo shughuli kama walinzi na facilities za serikali kama vyombo vya usafiri, wandishi wa habari wa serikali kufanya coverage na who knows may be TBC as well mwenye more news atujulishe.
     
  16. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    YUSUPH alikuwa rais wa bagamoyo , na KIBONA na sota mbeya
    ndivyo nilivyomuelewa, ina maana kibona ndiye alikuwa anafanya kazi TANESCO
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    This man ndiye mmoja wa watu wa karibu sana wa JK .Yes ni ndugu anaitwa Yusuph Mrisho Kikwete ni mkurugenzi wa kampuni inaitwa Cargo Movement Company Limited wako wana ndugu wote .Kampuni hii pia wamekuwa wakipeleka watu kwa Ngeleja ili kufua umeme Tanzania .Yaani huyu akisea Ngeleja kimya eti wao ndiyo wanampigia debe kwa JK .Yes JK anamsikiliza sana huyu jamaa sana sana .Ni mkubwa kwa JK nasikia .Ukishangaa anaoa leo nadhani hakuna haja maana ni kawaida hawa kuoa kila kukicha .JK je na mambo haya ? Ukitaka kumuona nenda best bite pale Morocco utawakuta hapo ndiyo kijiwe chao .
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mke uji,
     
  19. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HUU NI UFISADI WA MCHANA MLINZI TUMPE NA VITI APELEKE
    kwa jinsi ninavyojua hata hicho kitu uwezi kukisafirisha tu lazima kuna ulinzi wa kutosha muda wote, kabla na baada ya kurudishwa ikulu

    [​IMG]

    Rais jakaya Kikwete na Makamu wake Dkt Mohammed Gharib Bilal, wakiongozana katika Uwanja vya Ikulu Ndogo Bagamoyo wakati walipofika kuhudhuria sherehe ya ndoa ya mdogo wake na rais Kikwete, Yusuf Kikwete, iliyofungwa leo mchana katika uwanja huo na kuhudhuriwa na mbalimbali pamoja na wake za viongozi.
    [​IMG]
    VIFAA VYA IKULU KAMA VITI VIMETUMIKA, NI SAHIHI SISI KULIPA KODI
    YEYE KUMFANYIA HARUSI MDOGO WAKE KWA GHALAMA ZETU?
    MDOGO WAKE NI NANI KISERIKALI? BORA ANGEKUWA MWANAYE
     
  20. c

    chi-boy Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    madem zake nao! Puuuuuu Kikweteeeee, katiba ikibadilika itabidi hawa wawajibishwe. Kaz yetu ni kurecord 2 ujinga wanao2fanyia.
     
Loading...