Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JKT RUVU vs COASTAL UNION: Live from Azam Complex, Chamazi

Discussion in 'Sports' started by Mphamvu, Oct 28, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    CONTEST: Vodacom Premier League
    VENUE: Azam Complex, Chamazi
    KICK OFF: 1600HRS EA Time
    UPDATES: VIA JamiiForums
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    More updates from:
    m.facebook.com/CoastalUnion?refid=5
    https://mobile.twitter.com/
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusherekea Sikukuu
    ya Eid-el-Hajji hapo Jana
    Mabingwa wa ligi daraja la
    kwanza (sasa ligi kuu)
    1988,Coastal Union inshuka
    dimbani leo Jumapili ya terehe 28/10/2012 kukwaana
    Na JKT RUVU katika uwanja wa
    Azam Complex-Mbagala Dsm.. Ikiwa ni mechi yetu ya kumi(10)
    baada ya kufungwa mchezo
    mmoja tu na kutoa sare nne na
    kushinda michezo minne.Timu
    ya CUFC itashuka dimbani ikiwa
    na kumbukumbu nzuri ya kushinda 1-0 dhidi ya African
    Lyon na Kujikusanyia points 16.
     
  4. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    updates tunataka sio polojo tu,nani jf atakuwa chamazi live?
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Acha mkwara dogo.
    Mimi niko kifuani kwa shemejio, lakini updates utapata kama kawaida unless mkonga wa taifa ukatike.
    Sawasawa?
     
  6. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    we jamaa ni mlevi wa malavi davi,updates zako leo cjui kama nitaziamini,kama vp tufute hii thread
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Shatoka huko, niko tayari kuwapeni updates za mchezo wala msijali.
     
  8. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukirudi tena usiku kama kawaida unakandamiza our sister inlaw,vp upo uwanjani? tunasubiri updates toka kwako
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sipo uwanjani.
    Ila mimi ni mratibu wa habari zote za timu online, kuanzia twitter, Facebook, JF, wikipedia na kwingineko kwenye taarifa za timu.
    Kwa hyo wala usijali kuhusu updates, tawaletea kama zilivyo zinavyojiri.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    CUSC STARTING LINE UP:
    1. Jackson Chove
    2. Said Sued (C)
    3. Juma Jabu
    4. Mbwana Kibacha
    5. Jamal Machelenga
    6. Jerry Santo
    7. Joseph Mahundi
    8. Razakh Khalfan
    9. Nsa Job
    10. Atupele Green
    11. Suleiman Selembe

    SUBS;
    1.Rajabu Kaumbu
    2. Ismail Suma
    3. Othman Mani
    4. Hamisi Shango
    5. Soud Mohamed
    6. Danny Lyanga
    7. Lameck Dayton
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Half time kutoka Chamanzi, matokeo bado ni bila bila.
    Naambiwa mpira uko standard, beautiful display kutoka kwa timu zote.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dakika ya 49, Daniel Lyanga
    anaipatia CUSC goli la kwanza.
    JKT Ruvu 0 - 1 CUSC
     
  13. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo tupo pamoja mkuu,vp matokeo zaidi?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dakika ya 60,
    Atupele Green anatoka, anaingia Lameck Dayton...
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Dakika 67
    Said Sued anaifungia goal la 2
    kwa njia ya penati.
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kutoka CCM Kirumba ni mapumziko na Mtibwa wanaongoza kwa goli moja, Chamazi Coastal union wanaongoza kwa magoli mawili na JKT Ruvu bado hawajapata goli.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Alitoka Nsa Job, duru zinasema
    ameumia vibaya sana na
    amekimbizwa hospitali.
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hawa Coastal ni tishio, kuna hatari wakamaliza nafasi ya pili kwenye hii raundi ya kwanza wakimfuatia Mnyama, kwa spidi waliyo nayo Yebo yebo na Lamba lamba wanaweza kuchapwa na hawa wagosi, heri yetu tulidroo nao, Selembe, Santo, Lyanga, Clayton, Razak, hawa jamaa ni hatari na wakati naandika wamefunga goli la tatu.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Thanks for updates mkuu... Keep it up from there.
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    He hivi kumbe ni Dayton, mimi nikajua ni Clayton; Coastal wako vizuri mwaka huu na matokeo yakiisha hivi hivi wanawashusha wanalambalamba, hongereni sana Coastal, vipi Mphamvu mbrazili wenu anaanza kuitumikia club lini?
     
Loading...