Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jkt kuingia mkataba na mtuhumiwa wa epa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jul 17, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Jeshi la kujenga Taifa, limeingia mkataba wenye harufu mbaya, na mtuhumiwa wa wizi wa fedha za walipa kodi ktk akaunti ya madeni ya nje (BOT) ndg JEETU PATEL,mkataba huo unahusu uingizaji wa matrekta,nilitegemea uadilifu mkubwa toka jeshini kumbe nako kunavujaaaaa.
     
Loading...