Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jkt-diploma.degree,masters na zaidi.......

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Feb 9, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Sasa imefika wakati wa kutoa nafasi za JKT kwa wataalamu wote...na kuacha mawazo mgando kuwa JKT ni kwa std 7 FORM 4,NA FORM 6 TU.
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 43
    mawazo mazuri..........
    ila!!!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wazo zuri...lakini je hao wenye hizo masters na ma-degree mengine wanavutika kwenda huko kwa kiasi gani?
    Kwanza bongo hizo digree zenyewe zinapatikana kwenye umri gani? May be kwa sasa hivi wanafunzi wanajiunga na shule mapema na hawasubiri mwaka mzima ndo wajiunge na chuo huenda wakapata degree katika umri mdogo!
     
  4. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ukiwa na digrii wanaconsider umri hadi miaka 30.jaman jkt tena inapenda sna wasomi wenye fani zao sema wasom wengne hawapend au wanaogopa jesh.Mm stil nakamua tu nkishapata digrii natumbukia huko tu.
     
  5. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi zote hizo iwe polisi,magereza,jkt na jwtz tunazisubiria sana sisi magraduate hali ni mbaya mtu ukiona anachagua basi huyo mambo safi
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    mi najua graduate wote age mwisho 35...
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    ujumbe utakuwa umefika tunasubiri hizo nafasi watoe tujichanganye huko........uzalendo muhimu...
     
  8. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wenzangu magraduates nafasi huwa mpaka mwz wa kumi had kumi na mbil ndo znatoka,miez hii huwa ni ya wale wasio na profession.muwe mnatembelea Mwanzo | JESHI LA ULINZI LA WANANCHI WA TANZANIA mtajua zikitoka,lakn muwe na marefa coz hata huko rushwa mtindo mmoja...msitishwe yafaa kujione mwenyewe.
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,348
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 63
    zinatoka lini hzo nafasi mbona hujawa specific kwenye tarehe na mwezi?
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,850
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    jKT MWEZI WA NNE.
     
  11. r

    reminah New Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Mie nataka.Nta apply vipi?
     
Loading...
Similar Threads - diploma degree masters Forum Date
Kazi yenye kigezo cha Diploma mwenye degree au masters anaweza kuomba? Nafasi za Kazi na Tenda Apr 25, 2016
Kingereza na haya yatakufanya upate kazi Nafasi za Kazi na Tenda Jan 3, 2016
Nina Degree ya Uchumi na Diploma ya Ualimu, natafuta kazi Nafasi za Kazi na Tenda Aug 28, 2015
Anatakiwa mtu mwenye degree au diploma ya agriculture. Nafasi za Kazi na Tenda May 12, 2015
Interview Tume ya Taifa Uchaguzi: (Diploma na Degree ya IT na Computer Science) Nafasi za Kazi na Tenda Feb 4, 2015

Share This Page