Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JKT Awamu ya tatu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by am_pammy, Aug 1, 2013.

  1. am_pammy

    am_pammy Member

    #1
    Aug 1, 2013
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau awaMu Ya 3 IPo au tunapeaNa Pressure tu? NaombeNi msaaDa haPo
     
  2. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #2
    Aug 2, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    koja mkuu tuwasubili wajuzi:tongue:
     
  3. mohammad_othar

    mohammad_othar JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ipo kijana mwezi wa 9 mnasepa .. source jkt website na pia niliiona kwenye matangazo ya jkt tbc taifa so jiandae
     
  4. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haipo usidanganywe
     
  5. Mwandwanga

    Mwandwanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Uandishi wako ni kama upo kujifunza kusoma na kuandika.
     
  6. L

    Lubama Senior Member

    #6
    Aug 2, 2013
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Vipi suala la vijana kupoteza maisha wakiwa makambini, je kuna mwenye taarifa zozote kuhusu hilo.?
     
  7. mohammad_othar

    mohammad_othar JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nani kasema ?
     
  8. c

    chelwa Member

    #8
    Aug 2, 2013
    Joined: Jul 31, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awamu ya tatu ipo. kwan mpango huu nikwawote waliohitimu kidato cha sita.
     
  9. k

    kapu JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chuo october.
     
  10. geophrey20

    geophrey20 Senior Member

    #10
    Aug 2, 2013
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Jkt. Website inasema mcanini tetrc hzo kama vp Muingie msome kuna tangazo pale
     
  11. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
  12. jwhizzy

    jwhizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2013
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 18
    Ila haija specify ni lini ila wamesema mafunzo yata endelea kuendeshwa kwa vipindi tofauti tofauti..sasa cjui ni lini bora wangesema yapo tujue moja kuliko kutuweka njia panda.
     
  13. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    achana tangazo hli la sasa hvi! Hta lile la mwanzo hujalielewa, coz hli tangazo la pli linasisitiziaa lile tangazo la mwanzooo! Ni hayo tuuuuu mkuu
     
  14. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,552
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    baba nmetembelea jkt ,wamesema kama kawaida lazma kwenda
     
  15. Darius

    Darius JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2013
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,856
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    daah mwanangu! Chuo ndo january sasa! Me naona bora ingebak octber, coz nw tungekuwa tunajiandaaa kupokea boom
     
  16. I

    Ibrahimu Juma Senior Member

    #16
    Aug 2, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haipo wadau,tcu wameshagoma.
     
  17. Mbrazili

    Mbrazili JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 651
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaagh...hapa ndo wamenikata maini.....ipo
     

    Attached Files:

  18. o

    oil sumu JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kwl mwaka mbaya huu
     
  19. Landcruiser

    Landcruiser JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2013
    Joined: May 27, 2013
    Messages: 1,410
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Hamna cha jkt wala nini ambao hawajaenda ni zaidi ya 20,000 watawagawanaje kwnye hzo kambi .Chuo october.
    over...
     
  20. M

    Molembe JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 5,978
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 113
    Chuo ni october kwa sababu tayari bajeti ilishapita,vyuo vya binafsi havina ruzuku toka serikalini hivyo vinategemea wanafunzi wapya ili viweze kujiendesha,
    Jkt haina uwezo wa kuchukua wanafunzi elfu 20 waliobaki kwa mkupuo mmoja.
     
Loading...
Similar Threads - Awamu tatu Forum Date
HESLB watoa awamu ya tatu ya mikopo 2015/16 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Nov 12, 2015
Kujiunga kidato cha tano awamu ya tatu 2015/2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 23, 2015
awamu ya tatu ajira za walimu zimetoka leo tar 1 mwezi 7 nashukuru nimepangiwa kituo sasa. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 1, 2014
Jkt watoa option ya kuahirisha mafunzo awamu ya TATU.....!!! Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 26, 2013
Sisi wa awamu ya tatu kwa mujibu mmoja wetu ajaribu hili Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 26, 2013

Share This Page