Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK's State House is the most accessible

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwikumwiku, Jan 22, 2012.

  1. m

    mwikumwiku Senior Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na umri wangu kuwa wa kawida lakini nimebahatika
    kuviona na kuvitambua vipindi vyote vya u-rais na "ikulu" zake!
    Kwa tathimni ya ngungu ikulu ya kipindi cha u-rais cha kikwete
    is too accessible! Nina wasiwasi sana na accessibility hii, hasa
    hii inayoendelea sasa kwa madai ya kujadiri mchakato wa ujio
    Wa katiba mpya!

    Inaonekana kwamba baada ya vyama vya siasa kumaliza zoezi
    hili la "kupiga picha na Rais" sasa vitafutia vikundi vya wenye mahitaji
    maalumu, NGO nk! Itakuwa ikulu kweli hii!

    Kwanini hawa watu wasikutane na wasaidizi wako kwa maana ya
    AG na Mawaziri husika? Au kuna usanii ndani ya mikutano?!

    Binafsi naona aina mbili za usanii: kwanza baadhi ya wanaoenda
    ikulu wanatafuta kusafisha nyota kwa kupiga picha na Rais; Pili
    Rais naye anawapiga usanii kwa stahili hiyoyo, kahaww kdg, juice,
    picha kwa wingi full kicheko! Baada ya hapo anawa-pet pet migongoni
    imetoka!

    Hebu tuangalie utkelezaji Wa mikutano iliyopita imezaa nini? Je
    ni haya marekebisho yanayokuja bunge hili kwa kufuta "and" na kuweka "or"?

    Mkapa aliwahi kuwaambia akina Mrema na wenzake kwamba
    hawezi kukutana nao kwa kuwa aligundua hawana jipya ila
    kupiga picha na Rais.

    Hata Mbatia anakaribishwa Ikulu!!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ikulu ni ofisi ya umma tu kama zilivyo ofisi nyingine za serikali! Bahati mbaya ikulu yetu inakuwa pia makazi rasmi ya Rais. Rais hawaaliki nyumbani kwake anawaalika ofisini - Ikulu. Nadhani issue hapa ni kwamba wakienda wanazungumza nini na matokeo yake ni yapi? Ila hayo ya kupiga picha na vicheko huenda yakaja kutuhujumu.
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati wa nyerere ni maskofu ndio walikuwa wanapishana Ikulu
    Wakati wa mwinyi ni wageni wa mke wa Rais ndio walikuwa wanapishana Ikulu
    Wakati wa Mkapa ni wazee wa dili ndio walikuwa wanapishana Ikulu
    Wakati wa Kikwete ni wanasiasa wa upinzani ndio wanaopishana Ikulu.

    Yupo bora?
     
  4. m

    mwikumwiku Senior Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wananchi na wapiga kura wao tunahaki ya ku
    kujua wanazungumza nini wawapo ikulu na pia tunahita
    kuona matokeo ya mazungimzo hayo! Siyo Picha!!!!!!
    Sasa badala ya kutwambia au kutuonyesha wameongea
    nini wanatuonyesha picha!!!!! Ndiyo maana
    nasema hawana jipya wanataka kupiga picha na rais!

    Mh! Rais hao wanakuja maslahi yao wenyewe kuwa makini! Sasa sisi wananchi tunataka kuja kuonana na wewe! Kumbuka kwa wapo wananchi wengi wasio na vyama!
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama viongozi wameamua kukutana na kujadili mambo yenye maslahi kwa taifa ni jambo jema - tuwatie moyo badala ya kuwabeza
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Great sinker at work. Ukiwa narrow minded kiasi hicho wanaume wengine watakuwa wanakutunzia mke wako!
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli kabisa!!! Mwaka juzi wale wazee wa Afrika ya Mashariki iliyovunjika walipiga kambi mbele ya State House kwa nia ya kumuoina JK kuhusu madai yao. JK aligoma kuwaona na badala yake alituma FFU kuwatimua kwa maji ya kuwasha.

    Kilichoshangaza zaidi ni kwamba kwa kipindi cha siku tatu zile, JK alikuwa hapiti geti ile ya kawaida walipokuwapo wale wazee - katika kuingia na kutoka, alikuwa anatumia zile geti nyingine za upande wa baharini ili tu kuwakwepa wazee wale.

    Halafu unadiriki kusema Ikulu ya JK ni most accessible!! Hebu tema mate chini!!
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    @mtoa mada,IKULU C YA RAIS,pia unamuamini AG na KOMBANI?unles huwafuatilii kauli zao kuhusu katiba,kupitia media
     
Loading...