Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK's Obama's Sputnik moment: where is it?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 26, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG]

    Yes we have our disagreements kila kukicha lakini inaniuma tena sana kuwa natazama Obama anazungumza kwenye STATE OF THE UNION ADDRESS and i feel ashamed to admit kuwa I'm getting inspired by Obama who Isnt my President...issues kama vile Government responsibility to its people na nimependa aliposema kuwa VETERANS wa USA wanaweza kudownload their digitised medical records online!

    Isnt that amazing? JK on the otherhand wanamwongopea tuu kila kukicha. Rais wetu hana website, hatujui nani tumcontact kwenye directorate of presidency Ikulu yetu ambayo inatumia e-mail ya YAHOO.COM! kama tuna suggestions on how better to run our country.

    JK if you are reading this please be informed kuwa its never too late to change things na ukawa na legacy ya kudumu kwenye taifa letu.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hawezi kulifikiria hilo kwa sasa....

    DO-ONCE inampasua kichwa
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I hope JK anasoma jamii forum kupata ideas. Kuna Tatizo Tanzania na Africa in general. Where are true leaders in Africa? My hope is for us new generation to join Political Parties and Drive these changes. I am not sure how many more years we can take with this fake leadership from JK. I'm confident someone will tell JK to get out and move on with his life, Tanzanians deserve better than CCM...
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hali inatisha pale unapokutana na vijana wanaosema bila woga kuwa they are inspired by Kagame and Obama
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani our president has to "stick to his campaign promises" to improve people's welfare and fight corruption bila ya aibu? kitu ambacho mpaka sasa hajaonyesha kukifanyia kazi zaidi ya ku-act passively kwenye mambo nyeti kama ya do-once. Ni hapa ambapo sasa wananchi wana-doubt his determination and capabilty (personally) na si kimamlaka(kwani anayo tena makubwa) kwenye mambo magumu in trying times!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Are u kidding me? sasa unataka kumfanansiha Hussein Onyango na huyu Dr. Mkwere? Lets face it Onyango ni kichwa na anajitambua.
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I like this one!

    "What comes of this moment is up to us. What comes of this moment will be determined not by whether we can sit together tonight, but whether we can work together tomorrow." - BHO
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Mimi ninachosema kuwa as much as its never toolate lakini one thing JK has to do ni kutumia muda wake uliobaki BILA WOGA akashinikiza tupate katiba MPYA then hata akiondoka potelea mbali political elites watamchukia but we will always remember kuwa walau tulipata katiba mpya

    ambayo itakuwa ni msingi imara kwa Taifa kwenda mbele

    JALUO linakata mbuga tuuu, i wanted to hate but couldnt...why should I?
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamfahamu JK lakini? mbabaishaji in chief! Anapozungumzia katiba cha kwanza ni kuangalia maslahi yake binafsi yatakuwa affected kivipi na pili ya chama chake. Sasa kwa trend hii hawezi kufanya hicho unachowish!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Katiba mpya chini ya JK ni kiinimacho. Sasa hivi hapanshaka wapo jikoni kushughulika ku-cover up goldmine yao, Dowans, wakimaliza hilo utaona episode 2 ya hiki kiinimacho.
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Its never too late though
     
  12. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I think there're some people who would like us to believe that Jakaya is a messiah - Nay! He went there to loot.
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo la marais wengi wa africa ni kuweka watendaji kwa kujuana, hata mtu akikudanganya unaona noma kumtimua na ndio maana salva na wenzake wanamdangaja jamaa live anaona poa!!! Hatutokaa tuendelee mpaka tuwe serious, na cha msingi zaidi ni kubadilisha hii system ya kuleana.... kwa lugha rahisi ccm haiwezi kutufikisha huko tunakotaka kwenda.....
     
  14. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hilo ni jambo ambalop maris wetu wengi tu wa Africa except Mwalimi na Kagame hawafikrii wao wantafuta njia ya kujilimbikizia mali tu ni wabinafsi watupu
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Legacy ya Mwalimu ni nini?
     
  16. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anaye toa ahadi 70 zitekelezwe ndani ya miaka 5 hayuko serious na makini ni msani tu. JK anachokifanya sasa ni ku-pass time miaka 5 iishe aondoke hana mission, vision, ability na nia ya kuliendeleza taifa letu. Hapo kazi ni kwetu kuamua aendelee kutupotezea muda au tumwondoe tu sasa hivi. Ahadi 70 zinawafaa watawala wanaokaa muda mrefu kama yule wa Libya (1969), Yemeni (1978) na Egypt (1981)
    na inabidi iwepo nia ya kweli ya kuzitekeleza.
     
  17. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True. Madai ya katiba mpya ni ya siku nyingi tangu 1992, CCM wamekuwa wakipuuzia kwa sababu hii iliyopo inawa-favour wao. Kwa maana hiyo JK atatuyeyusha tu tusipo simama imara na kui-dai kwa nguvu zote!
     
Loading...