Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK's 90 days in office today !!!!! Are we better than before?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyambala, Feb 4, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu leo JK anatimiza siku 90 ndani ya awamu yake ya pili, in another language miezi 3 au 5% of the entire five yrs of this phase.

    1. Je kuna mambo gani makubwa yamefanyika so far? Au yenye mwelekeo kwamba we have a leader who is thinking big?

    2. Katika ahadi zake ni ipi ambayo ameanza kuitekeleza at least in that 5% point of view?

    3. Serikali mpya imefanya nini kujitofautisha na serikali zilizotangulia?

    4. Je ameonyesha "indicators (Viashirizi) zipi so far kwamba hii phase is just different from the previous others?

    5. Kwa waliompigia kura je mnaridhika na pace ya awamu hii?
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    siku 90 chache sana kuangalia na kupima utendaji wake kwa vigezo vyako vuta subira tu.iam sure jamaa atafanya wonderz katika awamu hii na kutuachia nchi yenye maziwa na asali nyingi kwa kizazi chetu na hata kijacho.Tumpe muda na kumpa moyo na si kuanza kuuliza uliza eti kafanya nini!!!!!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mimi nilijua leo anatimiza miaka 5 na siku 90? Au nimesahau?

    hamna kitu hapo jamani. nyie kama mna ubavu njooni tuandamane tu.

    watawala wanaogopa damu ya mwanadamu inayomwagwa kwa risasi za vibaraka wao(polisi). bila damu kina rostam wataendelea kula kuku.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sa unataka watu waulize kavaa nini?kama ofis ni ileile,na rais ni yuleyule,c kuna mambo yote yapo mezani?mbona mgao umetokea katika kipindi cha siku zake 90?ala
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu katika siku tisini tunatakiwa tuone hata vision ya tunakoelekea, haya mbao ya kumpa muda wakati hatuoni hata vision could be another waste like the previous five.
     
  6. w

    warea JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli: siku 90 walitakiwa kutuonyesha tuelekee wapi! Labda tusubiri siku ya 100 atakuwa ameshajipanga.
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we are worst
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Worse than we stand before i.e kulazimishwa kulipa dowans,shida ya maji,mgao mkali wa umeme,vitu kupanda bei,machafuko mengi na yenye madhara makubwa ya kisiasa(arusha as reference),migomo ya kutosha ya vyuo vikuu na vya kati anyway,hisia za hofu za udini,ukabila,matabaka in terms of who haves vs have nots, and the list goes on.........
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kama sikosei ni siku ya 1915 tangu amekuwa rais wa nchi hii na siyo tisini kama unavyodai. Kwa hiyo kipimo sahihi cha utendaji ni muda wote aliokaa ikulu na siyo hizi siku chache alizokaa kwenye awamu yake ya pili.
     
  10. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sliding backward with new zeal, new strength and new speed! :clap2:
     
  11. M

    MaryGeorge Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I am afraid hakuna kitu - or rather i should say, our lives are not as promising as we thought...its sad :sick: - Ni mungu tu ndiye atakayetuokoa...
     
  12. Ngolinda

    Ngolinda Senior Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naona hata aibu kufungua mdomo katika hili. Kimsingi hatuna tofauti na wana wa Israel utumwani Misri, hatuoni chakula na hata tunapokiona hatuli tukashiba. Kila uchao ni mateso...our hearts groans with fear and despair, we moan but there is no comforter.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Matatizo matupu, hali ngumu inazidi kutukong'oli
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    home giza saa hii
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Katika miaka mitano na siku tisini sijaona cha maana alichofanya... na katika hizi siku tisini baada ya kuiba kura ndio kabisaaaaaaaaa, zaidi ya kuchekacheka na kupiga picha akiwa na watu maaruf hamna jingine

    LABDA LILE LA KUZIDUA KABURI LA MAMA BINGU
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mpela mpela
     
  17. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu..mgao mchana na usiku,maji nayo ligi kupata coz umeme hamna,gharama za maisha ni mara dufu,mchakato wa dowans walipwe haraka na migomo kila sehemu..haya ni baadhi ndani ya siku 90...ile miaka mitano nadhani utalii tu.
     
Loading...