Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jkn vs jmk

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mulhat Mpunga, Jun 26, 2012.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,069
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    h nyerere vs kikwete.jpg ebu angalia hizi picha unipe wazo yupi ni raisi yupi ..@@@@@@@@@@@@ the true son of africa.jpg nyrere.jpg
     

    Attached Files:

  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na bado keshn Jmk anapiga zingine na wema na yule mwigizaji wa naijeria aliyemwalika ikulu
     
  3. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kulinganisha JKN na JMK ni sawa na kulinganisha KICHUGUU na MLIMA KILIMANJARO
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,069
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    ai see lazima nikamchungulie hivi pale magogoni
    si tunaruhusiwa kutimba mda wowote c ofizi kama
    zile za serikali za mtaa

     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dhaifu hana friends,watu wenye akili timamu wanajua mess aliyoifanya kwenye nchi,walevi na wavuta sigara amewapandishia kodi,marafiki zake kawatoa kwenye uwaziri,wasanii bado hawajasahau alichomfanyia babu Sea,wakulima ndo hata siongei walijua linakuja sinia la pilau wakaandaa matumbo wanashangaa kimekuja kisosi cha kiporo,wazee wanamiss old times za Nyerere,wanafunzi na complications za mikopo na uonevu hawana hamu....
    kama ndo hivi sasa Jk si yupo alone kama sio yupo na hypocrites wanaomtumia
     
  6. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    "like"
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wote ni watu wa watu
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Acheni hizo, JMKalikuwa mtu wa watu toka hapo awali. Tuache ushabiki, kasoro za kiutendaji wa serikali yake hazimuondolei utu wake, bali zinachangiwa watendaji wake na hatua tumeona ameanza kuchukua.

    Mnataka afanye nini? Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni bana.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,069
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    haki yake ndo hii hii

     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    awaresome,NI NURU NA GIZA
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...1 is the entertainer..
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    This is what will happen to TZ in the next 50 years!!!
    Read me!!\
    [​IMG]
     
  14. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sidhani Kama atatokea rais Jmk
     
Loading...