Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ziarani Iringa watoto wa shule watolewa madarasani kumlaki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fidel80, Sep 21, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Watoto wa shule wakiwa kando kando ya barabara kumsubiri mgombea urais kwa tiketi ya CCM JK kwa muda huu walitakiwa wawepo darasani kujisomea na kufuta adui namba moja Ujinga nchini.

    [​IMG]

    Hawa ndo wanamsubili JK kumlaki katika mji wa Ilula wilaya ya Kilolo jimbo la waziri wa Elimu ya juu Prof. Msola

    [​IMG]

    Huyu sijui ni Ticha wa hawa watoto au ndo kigogo wa CCM haijaweza kujulikana.

    [​IMG]

    Hata wa sekondari nao wapo wanamsubili JK

    [​IMG]

    Wanafunzi walio lazimishwa kutoka madarasani kuja kumlaki JK wakipiga soga

    [​IMG]
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hii kali ya mwaka. JK kapumzike tu jamaa yetu.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu
    Mwaka huu tutaona mengi
    JK anatapatapa
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani hivi hii Nchi inaelekea wapi jamani!!! yaani watoto wetu badala ya kukaa darasani kusoma wanapangishwa foleni kumpokea JK kweli hii siyo haki :mad2::mad2:

    Kwanza darasa la nne karibu wanafanya mtihani wao wa taifa halikadhalka form four nao wanakaribia kuanza mitihani ya kumaliza sasa huo muda wanaopoteza barabarani kumsubiri Jk aje kuwahaidi ahadi hewa siwangekuwa nanajisomea na kukumbushana maswali mawili matatu???

    Naomba Jaji Makame utuafafanulie kuhusu hili jambo kwa kweli kama TUME YAKO IMERIDHISHWA NA WATOTO WETU KUTOLEWA DARASANI KUMPOKEA JK? na kama hili jambo linakubalika basi liwe kwa VIONGOZI WOTE WANAOGOMBEA URAIS SIO UPANDE MMOJA NDIO UFANYIWE HIVYO alafu tuone kama Elimu yetu itapanda ama kushuka
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhhhh wanafunzi hao wa shule za msingi ni kuwaghiribu maana hawana maamuzi
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    NEC, Msajili wa Vyama -- kwa nini mnakuwa mabubu kiasi cha kutisha katika mambo haya? Speak up -- you always claim to be independent, but we always say you are NOT!!!! You have failed to show your "independence!" And thism is not the first time. Huko Kirumba Mwanza hundreds of schoolgirls were herded into the stadium to beef up the crowd for JK -- and you were totally blind and deaf!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamejaza wanafunzi ili ionekane kuwa JK alijaza nyomi Iringa kumbe wengi ni wanafunzi.
    Lakini hao wanafunzi walipaswa wawepo darasani sijui walimu nao vp? Au wameenda kiutashi?
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa (sisihemu - CCM) wanaanza kutapatapa. Sasa JK anataka kuwadanganya nini hawa watoto. Hebu angalia CCM ilichowafanyia - madogo wanaonekana wamechoka kabisa na serikali ya CCM haina mpango wa kuwapa elimu bora. Inatamani waendelee kuwa wajinga ili watawaliwe daima. Maana mjinga hata akiambiwa pumba za CCM ataziamini tu kiurahisi. CCM hawapendi wananchi wapate elimu bora ndo maana wamewajengea shule za kata ambazo hazina walimu.
     
  9. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hawana mvuto,... hawana jpya.... wamekosa watu wa kuwasikiliza ndo maana wanawakusanya ma-dent!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawa wadogo wataichukia CCM milele

    [​IMG]
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hii ni kashfa mbaya.
    Inabidi mtu awekewe pingamizi tena kuhusu hili
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tayari wameshaanza kuchukia huoni mwenye koti la pink,,,LOL! inasikitisha sikujua kama bado kuna hiki kitu cha kumlaki kiongozi kwa kujipanga barabarani!
     
  13. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walikuwa wanajifunza somo la incapacitated at work. Wanashuhudia mahututi wao akiendelea kugombea. Bora hata Mugabe mara mia duh!!
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huku tuankolea sasa, utafikiri enzi zile za chama kimoja?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    huu si ukoloni. Nakumbuka hata mm nilitilewa kimkapa ati kilikuwa kinapita..du! Hivi bado wazee waliosoma kipondi cha ukoloni bado wapo tu madarakani? Wao ndio wanayo bado hii hulka ya kuwaabudu wakubwa wao. Oo GOD help this country.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    huu si ukoloni?. Nakumbuka hata mm nilitolewa kimkapa ati kilikuwa kinapita..du! Hivi bado wazee waliosoma kipindi cha ukoloni bado wapo tu madarakani? Wao ndio wanayo bado hii hulka ya kuwaabudu wakubwa wao. Oo GOD help this country.
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka hizi picha ni za enzi zile za mwalimu Kambarage ,kwani mimi najiona pale nimesimama chini ya ukuta tukimsubiri Nyerere apite na kweli alipita hata bila ya kutusalimia wakati tulikuwa tunamsubiri toka asubuhi.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unapokuwa mjinga basi ukiwa kwa werevu ufiche kwa kukaa kimya!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee umeona pumba hizi ndo maana nikakwambia wewe lazima ni Yanga kandambili....unatakaa hata ukweli
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole nahisi bado unaota amka kumekucha
     
Loading...