Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Ziarani Denmark

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mafuchila, May 6, 2009.

  1. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2009
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Habari nilizonazo, JK yupo nchini Denmark kwa ziara ya kikazi, yeyote mwenye habari zaidi?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yap na akitoka huko anapitia South Africa
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe
    mkuu kakosa usingizi kaamua kwenda barazani kupunga upepo kwanza.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu bwana kweli yuko serious na nchi hii? Wadanganyika tumekuwa mabwege kiasi hicho kwamba mtawala anaweza kuwa anatalii tu huku watu wanakufa njaa! Aibu ,tunashindwa na nchi ndogo kuliko sisi ya Malawi kutovumilia upuuzi wa namna hii. Rais gani huyu hatulii ofisini hata siku moja?
     
  5. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Raisi wa Tanzania ni Rostam Aziz. JK ni kama Queen wa England and Wales.
     
  6. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2009
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    More than 19 kids are missing because of MLIPUKO WA MABOMU, Pinda is running around like kipepeo. Zee Comedy ndio huyo anakwenda kwa Wadenish I guess kuongelea msaada, baada ya hapo anampa hongera Mzee Zuma (aka mzee wa totos). All this is happening while 19 kids are still missing, and Mr. Lukuvi aka Boga head is just running around like a flower girl in the cousin wedding.

    Kweli JK ni kama queen wa England.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndo mzee wa masafa huyo!!

    Ila kweli pesa za safari za Raisi nje ya nchi kwa sasa ni nyingi kuliko wakati wowote!
     
  8. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hii ndio Tanzania, Ni kweli bwa JK yuko huko. Maafa ya Mbagala ameachiwa Lukuvi. Na inasemekana kuna Kaufisadi kameshaingia kwenye kutoa misaada.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    8E9U8413kikwete_shangaa.JPG
    JK akilakiwa na Malkia Magrethe wa pili.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nani ataiokoa nchi hii na upuuzi huu!!
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ni wadanganyika wenyewe siku wakiamka kutoka usingizini labda miaka 50 ijayo...
     
  12. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini ziara kama hizi JK asimtume Membe??

    Kwani ni lazima yeye awepo physically?
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    May 6, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ni Dondoo kutoka kwenye Barua ya Mjeshi Mstaafu kwa Rais Mteule Komredi Zuma:

    "We plead with you Mr.President not to play the Foreign Minister, and spend more time solving African and global problems, while we pine for your presence in South Africa. Your stature in the world stage will be larger if everybody out there knows that you are solving the problems of the people of South Africa. Do not be like that township father who buys everybody a drink in a shebeen, while the wife and children have no food in the house."
     
  14. S

    Sally Member

    #14
    May 6, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi tunapoongea mtikisiko wa kiuchumi na mambo ya kucut cost hawa watu wa serikali haiwahusu. Mimi nilitegemea wao ndio wangeonyesha mfano kwa kupunguza gharama zisizokuwa za lazima.
    Safari ya raisi na wapambe wake ni gharama zaidi kuliko angeenda waziri wake wa mambo ya nje. kwanza hao mabalozi waliopelekwa kwenye hizo nchi wana kazi gani sasa kama kila mara MKUU lazima aonekane. Kwa mtazamo wangu sidhani kama hii ni sahihi.
    Mabalozi wapo, Waziri wa mambo ya ndani yupo sasa hii yote ni kupoteza hela za walipa kodi (ambao siyo wajanja). Hii nchi kwa kweli inapoelekea sijui.
    Tunaacha kuangalia mambo ya msingi eti tunasema tunaenda kuomba omba na pia kukumbushia ahadi walizotoa. Hii ni aibu.
    Au kuna sababu nyingine inayomfanya MKUU asikae IKULU ambayo mimi na wewe hatuijui
     
  15. k

    kela72 Senior Member

    #15
    May 6, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, jamani huenda kweli kuna ugali wa watoto anaenda kuuhangaikia! Siyo bure itakuwa ni majukumu ya nchi.
     
  16. t

    tapeli Member

    #16
    May 6, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaa wapi tangu lini? huyu anajisahau sana anafikiri bado anahold post ya foreign affairs...anafanya kazi za membe abadilishane nae basi lol....
     
  17. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kazi ya waziri wa mambo ya nje ni nini? Basi angeamua kuchukua pia ni wizara ya mambo ya nje. Nchi nyingine hilo limefanyika mfano Rais anakuwa pia waziri wa ulinzi au waziri wa mambo ya ndani.

    Ila tusimlaumu sana, utamu wa kusafiri anaujua hasa baada ya kukaa kwenye hiyo wizara kwa miaka kumi mfululizo
     
  18. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    bwm................
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Tumeshachoka na ziara za huyu mtalii wetu anazozifanya kila siku.
    Sisi hatuwezi kuendelea kwa kutegemea misaada.
    Hivi ni nchi gani imeendelea kwa kutegemea misaada kutoka nchi hisani??
    Kazi ndio msingi wa maendeleo. Tuboreshe viwanda vyetu na tukuze kilimo chetu.
    Tusitegemee soko la nje, tukuze soko la ndani ndipo tutaweza kula neema ya nchi.
     
  20. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ya membe ni hipi coz naona kama JK kamzidi flyer miles!! Au hataki membe ajenge connections nje??
     
Loading...