Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Apr 16, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,590
    Likes Received: 1,103
    Trophy Points: 113
    Mkuu wa nchi yuko Sao Paolo Brazil, huenda akaja na kocha mwingine maana tulipanda kwa ngazi tunashuka kwa lift viwango vya FIFA
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 63
    Maximo alikua nomaaaaa!!
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,592
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Jk jana amewasili nchini Brazil, cha kushangaza nchi nyingi zimewakilishwa na mawaziri wa mambo ya nje au mawaziri wa uwekezaji. Mfano ni Marekani na baadhi ya nchi za Africa, Jk huoni aibu.

    Hospital ya Tumbi haina x ray kwa mwaka mzima sasa, kifaa kilichoharibika kinagharimu 37m lakini yeye anatoa rambirambi 10m afu zinatafunwa na wajanja. Tanzania tunakosa priority.

    Afu mtu anakuja kumtetea eti JK ni Masiha ebu tuache kuchezea jina la Mungu na kumsafisha huyu mzembe. Hakuna hata siku mmoja hapa duniani atakayefanananishwa na Yesu.
     
  4. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 855
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Mwenye data aniwekee hapa. Hivi Marais wa awamu zote wa nchi hii kila mmoja alifanya ziara ngapi za kikazi na binafsi nje ya nchi akiwa madarakani? Nataka kucomment
     
  5. H

    Hobic11ac Senior Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hakupokelewa na mwenyeji wake? Hata Brazil nao wamemuchoka! Eti atakutana na watu maarufu!
     
  6. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    anaenda kusainiwa Autograph na Ronaldinho.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 7,278
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 83
    fari ya ngapi hii? kweli rais wetu mzururaji
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,794
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Hivi kwanini Rais wetu anazurura kila siku kwa kutumia kodi zetu lakini Watanzania hatuchukui hatua yoyote tunaishia kulalamika???
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,808
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hivi kule Brazil summer imeshaanza tayari?
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Duh... Nimeamini ule msemo wa 'kichwa-nazi'
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,683
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    ...anatutafutia pesa tusife njaa jamani. Huyo ni baba mhangaikaji.
     
  12. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Lile dafu mkuu
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    vasco da gama hashauriki wala hajifunzi ,madudu yale yale always , inabidi siku moja tumpokee apo uwanja wa ndege na mabango ya kupinga izo safari
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,035
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 83
    jamani juzi mtoto wa mkulima kasema serikali imeishiwa sasa hebu nijibuni hizi za kusafiria kapata wapi? au amekopa? au ni ofa kapewa?manake kaenda na mkewe sasa najiuliza nauli ya ndege watu 2, kula, malazi pamoja na wapambe wao ni sh ngapi wametumia? halafu tunaambiwa serikali imefilisika. kweli hatuongopewi?
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,600
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Mil 300 hizoo zinayeyuka zingetufĂ  sana kutoa elimu ya uraia.
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,035
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 83
    lakini hebu mnsaidie mm mnake ni mshamba wa haya mambo. ni nani anayepanga ratiba ya raisi? je kwenye diary yake huwa anaratiba ya mwaka au huwa zinaibukaga tu pasi mpango? na je yeye anaweza kuziahirisha au hawezi? na wakati zinapangwa zinakuwa na fungu la pembeni au ni fungu hili hili la bajeti ya nchi kwa kawaida?
     
  17. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,283
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    si angesainiwa na dinyo wake wa magogoni? si hana kazi yule zaidi ya kukata utepe na kufungua vyummba vya madarasa
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,033
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Botswana raisi max anatakiwa asafiri na watu 8 WHILE waziri ni watu 4!
    Uliza utitiri wa watu anao enda nao JK
    No wonder kila safari yake huwa inatughalimu atleast 300millions
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 40,576
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 113
    Acha uwongo wewe Marekani wanawakilishwa na Barack Obama.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,794
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    utaweza kufananisha uchumi wa MAREKANI na TANZANIA?
     

Share This Page