Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK yupo Loliondo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Landala, Mar 7, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa JK alipokuwa Ufaransa alidondoka mara mbili,nasikia amerudi bongo kimya kimya na sasa ameenda kwa babu kule Loliondo ili apewe tiba ya ugonjwa wake wa kudondoka dondoka ovyo.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Je ni kweli? au just gossip?
     
  3. fige

    fige JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmhhh !!!!!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JK hawezi kwenda kwa babu wa chadema:rain:
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    majungu fm
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwel ni majungu fm cz nijuavyo mimi Jk alpoenda kufukua nyayo ndo alienda kwa babu loliondo, sa vp aende tn? Au dawa hazijamsaidia. Kwa taarifa yake babu hatoi dawa mara 2. Uknywa ucpopona huna bahat. Acheni majungu bana Jk ndye kiongoz wa kwanza kwnda kwa babu!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    uko sawa kabisa yan ni kama ambavyo Dr wa ukwel Slaa hawez kwenda kwa babu wa CCM SHEIKH YAHYA! Huko anaendaga Jk 2.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni kwel ila alienda muda kidgo co leo, jana, wala juz. Km ulmwna tbc1 kwny hbr akfukua nyayo ndo wik hyo hyo alpita na kwa babu.
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Nafikiri mleta mada kaileta kama utani.. a joke.
    Karibuni jukwaa la utani.
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JK- shee yahaya
    Dr wa ukweli- loliondo
    i like that
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si ushaambiwa ni tetesi.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe hujui upo jukwaa gani hapa? samahani nilikuwa napita tu.........
     
  13. a

    atieno Senior Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jukwaa hili ni la jokes na utani, so fikiria mwenyewe
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete bado yupo France anapiga kabobo kama mnavomuona hapo mnamsingizia
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hayuko France. Alishaondoka siku nyingi.

    [​IMG]

    Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akiagana na Rais Idriss Deby wa Chad muda mfupi baada ya kumalizika kwa kikao cha kamati maalumu ya wakuu wa nchi za Jumuiya ya Umoja wa Afrika(AU) ya kutatua mgogoro wa kisiasa nchini Ivory Coast. Kamati hiyo ilikutana mjini Nouakchott Mauritania chini ya uenyekiti wa Rais Mohamed Ould Abdel Aziz(kushoto) wa nchi hiyo.Wengine katika picha ni wajumbe wa kamati hiyo Rais Blaise Compaore wa Burkina Fasso(watatu kushoto) na Rais Jackob Zuma wa Afrika ya Kusini (wane kushoto). Hii taarifa iliwekwa March 3 2011

    Source: Ikulu Mawasiliano.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    JK anapenda kujiachia utadhani DON
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,274
    Trophy Points: 280
    Babu katika Chadema ni Silaa tu, kuna Babu mwingine chadema? Labda na Arfi au Mamluki Shibuda? Duh, kuna kale kengine nimekasahau karafiki cha babu yangu, Ndesa.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Na Prof. Baregu utamuweka kundi gani?
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kumbe yeye alienda muda mrefu!!!
     
Loading...