Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK yupo Ikulu hajasafiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by apolycaripto, Feb 9, 2012.

  1. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika sura inayoonyesha Pinda kaagizwa , hatupaswi kuwa na shaka na maamuzi yake kwani Mkulu yuko Ikulu (Magogoni) na Naibu Waziri wa Mambo ya nje wa Marekani Bw. Johnie Carsons kwa issue ya umeme (uwekezaji wa megawati 3000).Mr Megawatt (Ngeleja) nae yupo. Pinda kaambiwa akiwashindwa madaktari nae aje na barua ya kujifukuzisha.

    Tazama
    [​IMG]
    Na hapa
    [​IMG]

    Huyo kwenye picha.
    [​IMG]
     
  2. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    akiepo na asipokuwepo yote sawa tu hakuna la maana analofanya
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 180
    Umaana wa mwanaume huwa unapimwa, pamoja na mambo mengine, kwa kuangalia pia viatu anavyovaa. Ukiangalia viatu vya baba Mwanaasha kwenye picha ya kwanza na hata nyinginezo nyingi tu huwezi kushangaa uwezo wake mfinyu kwenye fikra, maamuzi na utendaji.
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    .. hata hayo mataka waliyokanyaga (tena mbele ya lango kuu la ikulu) wahusika hawakuyaona? ni ushahidi kwamba uwajibikaji koote ni zero
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    na Mzee chilo ni mtu wa marekani au nina nani huyo wa pili kutoka alipokaa Baba mwanasha
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Baba mwanaasha hawezi kwenda sehemu tr 12 si ana kikao dodoma
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mbali kwenye picha ya kwanza kama namuona LOWASSA!
    Au ni mimacho yangu?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa hana ujanja hazina imenuna
     
  9. nkawa

    nkawa Senior Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio mambo anayopenda baba yetu....ziara! kutembea na kutembelewa na si kukaa ofisini na kupanga mambo
     
  10. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Mjf hayo ni maua yamedondoshwa makusudi - yaani mapambo kama yale amabayo wapambe huwa wanamrushia bi-harusi na bw-harusi!!
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani swali la kizushi...hivi kuna kitu baba mwanaasha anapenda kama kupiga picha??
     
  12. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kusafiri na kujirusha!
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hasira kampa adhabu MwanaAsha ya kwenda Marekani.
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Does not make any difference!
     
  15. n

    ngony Senior Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we apoly hz picha unazipataje? au ndo baada y mkutano wa release to the media?
     
  16. w

    winforddenning New Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umaana wa mwanaume huwa unapimwa
    [​IMG][​IMG]
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    sidhani kama hiyo ni sababu kwakuwa mara kadhaa amekuwa akiongoza vikao kwa video comferencing hasa anapokuwa nje ya nchi
     
  18. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Da ko jina lake jipya ni dokta baba mwanasha jakaya saidi mrisho kikwetwe
     
  19. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuache kuponda..alikua na mkutano muhimu kwa ajili ya mpango wa kutatua tatizo la umeme..TUACHE MANENO MBOFU MBOFU jamani...mnakua kama vijishetani vidogo vidogo vya john feza ???
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ifike mahali watu wawe wanachuja habari zao kabla ya kuzileta jamvini. Jana kuna mtu amerusha uzi kuwa JK amesafiri kwenda Finland kwa kweli jinsi watu walivyochangia walimhukumu kwa hiyo taarifa wakati si kweli. Nadhani ni wakati muafaka kwa mods kuondoa hoja yoyote ambayo haina ushahidi thabiti.
     
Loading...