Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK yuleee anaelekea Uganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, May 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Eti JK yuko njiani kuelekea kampala
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ???????????????????
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmmhh ***** ndo nani huyo?
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anaenda kushuhudia kuapishwa kwa dictator aliyechaguliwa na watu wake na sasa anawapiga mabomu, kumwagia maji ya rangi na wengine wamepoteza maisha
     
  5. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa kaya. Museveni anajibatiza uraisi kesho
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    miraisi ya africa yote ife tu......
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Vanaenda kutia saini makubaliano ya kuanzisha East African Federation fasta fasta na uraia mpya!

    Kaeni mkao wa kula.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Huyo museven sijui hata anakomaaliaa nini hasa hapo!!anaumwa mwili umevimba mikono imevimba hata kutembea tabu!!!wapinzani komaeni sana aatatoka tu kwa aibu yake!anapiga watu na kuua sasa anawaongoza kina nani au jeshi??
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko ndio panawastahili, acha wakapongezane!
     
  10. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vasco Da Gama
    Kila kukicha safari.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .................Nadhani wanaenda kupongezana kwa uhuni wao wa kuchakachua matokeo na kuzima mawazo ya wananchi...Nadhani hapa pia yatupasa kuliangalia kwa jicho la ziada hili Shirikisho wanalolilazimisha..kama tutakuwa na maraisi wenye sifa kama Museveni basi tuhesabu tumekwisha...........
     
  12. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Haki ya nani mi huyu mnayemwita jk simpendi....ku##nina zake.
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyo Baba si JK ni JM (Jakaya Mrisho) mkome kumuita JK tena. Mkome kumfananisha na yule Babu yetu mpendwa JK (Julius Kambarage) wa ukweli. Sawaaaa? Huyu JM anazurura ka kala miguu ya Kuku... Kha!
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    hiyo ndege inajazwa mafuta daily,mbona wanasema hela hamna?ngoja engine izimike huko juu ndo watajuta
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wanaenda kubadilishana mbinu za kuchachua..
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    JK amekuwa pilot sasa. Sijaona wala kusikia Kagame, Obama, ama rais wa nchi yoyote ndani ama nje ya Africa ambaye anapenda trip kama huyu bwana. Angekuwa na Airforce One basi kila siku angekuwa mawinguni.
     
  17. n

    niweze JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Dikteta na fisadi anamfuata dikteta mwenzie Kampala. Kama kawaida msanii ni msanii anacha nchi haina funds za mafuta anapanda ndege private kwenda kumpa mkono Museven. Kweli Tanzania tuna Watanzania wezi na anti Uzalendo wa kiajabu... I hope Waganda watawazomea wote hawa.

    Uganda: Museveni's Power
    Posted on Wednesday, May 11, 2011
    by John Campbell
    [​IMG]

    Uganda's governance is on a downward spiral, and Yoweri Museveni, the Big Man president, may be in trouble. Already in power for twenty-five years, Museveni has been spending money profligately on prestige projects while food and fuel prices continue to rise. The Ugandan leader has reportedly spent millions in public money to conduct his less than credible presidential re-election in February, allocated over $700 million to purchase six Russian fighter jets, and used an estimated $1.2 million to host his fifth-term inauguration tomorrow. Museveni reportedly invited Omar Al-Bashir to attend the ceremony, though it's unclear whether or not the Sudanese leader will show. In the meantime, the Ugandan Bureau of Statistics released new figures that indicate a sharp increase in the official food inflation rate from 29.1 percent in March to 39.3 percent in April.
    Last week, the Ugandan police beat and pepper sprayed the most prominent opposition politician, Kizza Besigye when he tried to take part in a peaceful anti-government demonstration. Subsequently, he went to Nairobi for medical treatment. He had planned to return to Entebbe and potentially participate in another anti-government demonstration this week. At the time of writing, however, Besigye was not on the last Kenya Airways flight out of Nairobi, as Ugandan authorities reportedly said they would not allow the aircraft to land if he was on it.
    Despite pressure from the walk-to-work demonstrations and the deterioration in security, Museveni could muddle through. The Western media is concentrated in Kampala and Entebbe, so it is difficult to judge from its reporting the degree of disaffection in the rural areas. Museveni has also lashed out at the local press and some photo journalists have reported harassment, which may limit local media coverage of future demonstrations.
    Ugandan politics also has a local character made up of multiple ethnic, regional and religious allegiances, so Museveni has built a robust patronage network to control the country-and remain in power. While Museveni may have ostensible support on certain issues (he did usher in free primary and secondary education in 1997 and 2007, respectively), his use of corruption and patronage politics allows him to control multiple, competing groups at the same time. To that end, it remains to be seen if the walk-to-work campaign has enough widespread support to override the incumbent's patronage system–or whether it can promise anything markedly better in terms of services, jobs, and development. Given the brutal crackdown of late, it's unclear whether the majority of Ugandans even believe Museveni can be toppled.

    This entry was posted on Wednesday, May 11th, 2011 at 5:08 pm and is filed under ICC, Uganda, Uncategorized. You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0 feed. You can leave a response, or trackback from your own site.

    John Campbell: Africa in Transition » Blog Archive » Uganda: Museveni's Power
     
  18. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hivi jamani naomba kuuliza swali,Je siku hizi mrais wanakujaga bongo kutoa hotuba zao kama zamani?....nakumbuka sikukuu za uhuru sometimes samora,kaunda,rajiv gandhi,arafat....walikuwa hawkosi kwenye sherehe ila siku hizi naona Jakaya ndio mtu wa kupaa kila siku.
     
  19. M

    Msharika JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    HAPA MSANII AKIKARIBISHWA UGANDA
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Vasco dagama kama kawaida yake akialikwa anaenda bila hata kufikiria (poor thinking) nchi inatenda unyama VASCO DAGAMA NDANI