Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by reformer, Jul 22, 2011.

  1. r

    reformer JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For the last two days sijasikia aliko rais wetu..najua yuko SA, but normally huwa tunaonyeshwa anachokifanya anapokuwa nje ya nchi. Cha kushangaza juzi na jana hatujamuona akirudi au kuambiwa yuko wapi na anafanya nn. Can somebody tell me, where is JK?
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Yuko bagamoyo ngomani, baada ya hapo ataenda kutafuta wawekezaji dubai na canada.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Ule ugonjwa wa kuanguka ulimtokea tena anaona aibu kujitokeza hadharani siku mbili hizi, baada ya hapo anaruka tena, si unajua asili ya mbayuwayu kupasua anga kwa kwenda mbele, safari nyingine anazibuni akiwa huko huko angani.Hapa msimtegemee hivi karibuni, mpaka msahau vumbi la Jairo ndiyo anarudi. Ajali za ndege zimekuwa adimu sana kwa viongozi sijui kwanini?
     
  4. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo penye RED uliandika mwenyewe au kuna mtu amekuandikia?? Unatuuliza aliko, then unatuambia unajua aliko! akili yako iko sawa kweli?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    That will be the target for the next generation of terrorists....
     
  6. S

    Songasonga Senior Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujaribu kukua kidogo. Mwombea mwenzie janga humkuta yeye pasi kujua
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Ameenda kwa babu loliondo kuongeza dozi.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ana act as minister of foreign affairs..
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Yupo nchini alisharudi huoni kampa Jairo mapumziko ya malipo!!.
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa they are busy in here doing what they are best at "majungu na umbeya"
    Dua la KUKU................
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijiuliza hili swali tangu jana..pamoja na hali ya nchi kuwa tete hajasikika!
     
  12. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Happy birthday to you, happy birthday to you, happy birthday dear madiba happy birthday
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka ile miaka ya nyuma katika uhai wake baba wa taifa hili mwalimu Julius K. Nyerere alishawahi kumteua marehemu Rashidi Mfaume Kawawa nakumpa wizara moja iliyokua inajulikana kama waziri wa mambo yasiyokua na lazima hii wizara ilikua inahusika na mambo ya starehe na mambo mengi tu lakini yasiyokua na maana yoyote! Sasa naona JK katika safu yake ya kupanga wizara wizara hii alijitengea yeye mwenyewe na mifano hai natumaini mnaiona.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    teh teh kwi kwi wewe ni yule afisa mawasiliano kwenye temple ya magogon? Mbona umevujisha info?
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kwamba ameenda kikazi kwa siku moja ila siku zinazo bakia anataka kufanya ishu zake flani ambazo ni personal kidogo na zinahitaji umeme wa uhakika na haziwezi zikafanyikia ikulu, mkuu si unajua isue ya umeme kwasasa?
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kasikia kasema through BBC kwamba "yeye sio wingu,hawez kunyesha mtera"
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    yupo iringa kwa yule demu wake wa kiarabu aliyepewa na rostam aziz....kafichwa
     
  18. samito

    samito JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahaa kumbe alienda kwenye basdei..? :)

    kwenye red, hiyo methali umetunga wewe tehee
     
  19. makeyzan

    makeyzan Senior Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yuko sitimbi kwa profesa j mwanamuziki kajificha coz anaona aibu kutokana na kashfa ya wizara ya nishati nd madini iliyofumuka bungeni dodoma.
     
  20. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mie nangojea nisike labda ameongelea swala la umeme ikiwezekana tuunganishe grid ya taifa na ya afrika ya kusini nahisi atamwambia msemaji wa IKULU ajulishe wananchi kwamba hatimaye umeme si tatizo tena
     
Loading...