Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk yuko mapumziko Bilila Lodge Serengeti

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NOT ENOUGH, Jul 13, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawapa tu taarifa kwamba Mh Rais yuko Bilila Lodge mapumziko tokea jana.

    Tumtakie mapumziko mema Raisi wetu ili arudi akiwa na nguvu mpya ya kulitumikia TAIFA LETU.

    Nawakilisha.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mapumziko ya safari!
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,459
    Trophy Points: 280
    yupo 'nyumbani kwake' ...kweli amekuwa busy hapa katikati, acha apumzike angalau. Kila la kheri Jk
     
  4. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, tough to digest. Nyumbani matatizo kibao, maji yamekatwa, umeme - luku inasoma 0.07, karo hazijalipwa, kale kabinti kadogo kana malaria, ukuta wa jirani umeangukia nyumba...choo kimejaa kinahitaji kuvutwa, kodi ya pango inaishia mwezi huu, mwenye nyumba kaiongeza na anataka ya mwaka halafu baba kaenda mapumziko kutafakari afanyeje kuhusu hii familia yake.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani amekwenda kutafakari namna ya kuitembelea hotel yake huko baada ya kustaafu maana ule mpango wa kujenga barabara ya lami kwa kisingizio cha kuwasaidia wananchi wa Mara umeshindikana! Namshauri aihamishie bagamoyo tu maana akimaliza kipindi chake, ataonekana sana kwenye media akiwa anapelekwa mahakamani kabla ya hukumu ya kutumia vbaya madaraka! Na labda waondoe hukumu ya kifo mapema maana watatoweka kabisa kwenye uso wa dunia!
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    sina la kusema
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akae huko hata mwezi mzima manake akiwa kazini anajaza pumba tuuu

    mimi naona ahueni JK anapokuwa safarini manake vituko vinapungua
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Hamna la kusema?
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Baada ya kutoka Sudan kuzini kapitiliza mapumziko, akitoka huko moja kwa moja kwenye pipa New york kuhemea. Mtajiju na giza lenu.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    na nyie mnakubali ujinga kama huo?nafikiri kapeleka yule demu kiarabu out
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    hii hotel c ndo ile ambayo ni maarufu sana duniani.

    Hapo ni kwamba mkuu
    ameenda ku consume his own goods, kwa wale wa uchumi nazani mnaelewa.

    1. Mmiliki wa hii hotel amemegewa kipande cha hifadhi ya serengeti na anakimiliki kwa muda wa miaka 99. Wajukuu wetu ndo watakao kuwepo wakati mkataba unaisha

    2. Ana falu wake mwenyewe na sasa ana plani kujenga uwanja wake wa ndege wa kimataifa, si kwa faida ya taifa, no ni kwa faida yake.

    3. Ana jeshi lake la kulinda hifadhi yake, c maanish kk guard

    4. Hii hotel ndo ile ambayo wana wadharau watanzania kupita kiasi, mtakumbuka ni katika hii hotel kamati ya bunge ya mahesabu ya selikari inayo ongozwa na mh cheyo walizuiwa kuingia ndani ya hotel hii kisa mmiliki yuko bise.

    5. Ni katika hii hotel na hifadhi yake mtoto mdogo ilikamatwa ameingia kwenye hii hifadhi na kuhukumiwa miaka

    6. Ni katika hii hotel na hifadhi yake maaskari wake hufanya msako wa nyumba kwa nyumba kufunua masufuria jikoni ili kutafuta walio pika nyama ya polini

    so mkuu hapo ameenda kujiongezea mapato tu ananunua bidhaa anazo zalisha mwenyewe
     
  12. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sema lako tukusikie
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anapumzika kwa kufanya nini?
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mwacheni JK apumzike huku akitafakari jinsi ya kuiokoa nchi na janga la Umeme. Apumzike ili atupatie wakuu wa mikoa watakao tupatia utumishi uliotukuka. Apumzike ili atupatie baraza la mawaziri bora kwani waliopo sasa naona kama wanamhujumu. JK pumzika huku ukitafakari.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    arudi na nguvu mpya yakupanda ndege.
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tunalo mama, tunatafakari namna atakavyorudi na kasi ya ajabu ya kukata mawingu.
     
  17. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mie nasikiliza tu!
     
  18. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    tabu zaidi ni pale tutakapoendelea kuchagua viongozi lege lege.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    BILILA LODGE KEMPINSKI


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
Loading...