Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk wote ni washindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 5, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Conclusive remark ya JK kuwa wote ni washindi does he really mean it au ndo copy and paste ya kutoka kule Zenji
    If the statement is truly from the bottom of his heart then I salute him for that kama ataliishi ilo neno
    Atayafanyia kazi mawazo mema toka kwa wapinzani
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    That is very doubtful!!
     
  3. O

    Obama08 Senior Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amei kopy na ku paste kutoka Zenj, anajua amechakachua, watu waliojiandikisha Mil 19 halafu watu mil 8 ndio wamepiga kura Jk eti kapata Mil 5, huu ni UWIZI mkubwa sana kutokea TZ, MUngu uko wapi uwakomboe hawa watu hata waamke wajue wanaibiwa hivi? Huyu si rais wangu na watu hao mil 14 ambao wameibiwa kura zao
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama ni hivyo aunde serikali ya umoja wa kitaifa.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    will i get free education .............. no
    will cement and mabati be cheaper................. no
    will my life get better ................................... no
    will mafisadi be held accountable .................... no
    will you decrease baraza la mawaziri hence cut cost .......... no
    am i a winner.......................................... absolutely not:A S angry:
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuamani eti watanzania wamekataa vitu hivi! No! CCM imewakatili wapiga kura.
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwani hajui kuwa matokeo hayakuwa yake?:nono:
     
Loading...