Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Wezi wa Pesa za Umma Hawakamatiki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, May 4, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Siku tatu baada ya rais 'kuwachimba mkwara' wezi wa pesa za umma hasa wa halmashauri za miji na manispaa milioni 62 zitaliwa muda mfupi ujao na wezi wazoefu wa Idara ya afya ya jiji la Mwanza.

    Wiki mbili zilizopita wizara ya afya ilitoa matangazo kupitia vyombo mbali mbali vya habari juu ya kuwepo kwa kampeni ya chanjo ya polio, surua kwa watoto chini ya miaka mitano. Katika hali isiyo ya kawaida hakukuwepo na zoezi hilo hapa jijini Mwanza na kilichofanyika ni janja ya kufanya kilele cha chanjo hizo kwenye zahanati ya Nyerere iliyopo mjini ambapo idadi ndogo sana watoto waliletwa kutokana na kutokuwepo na uhamasishaji wa kutosha pia nadhani ulikuwa ni mpango wa kufunika mpango wao wizi wa pesa za kampeni.

    Nilibaini wizi huo jana pale ofisi za idara ya afya pale nilipoona jamaa wanandaa voucher ya malipo ya zoezi la chanjo sh.milion 62 wakati zoezi halikufanyika kabisa.

    Nimeleta uzi huu kutokana na hasira za kunusurika kupigwa na akina mama walioleta watoto wao kupata chanjo kituoni kwangu wakidai wamesikia matangazo kwenye vyombo vya habari.
    Kibaya zaidi wizara iliwatangazia kuwa watapata kadi za kliniki za watoto bure wakati vituo havina kadi hizo kwa muda mrefu sasa.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "Mafisadi hawakamatiki"-Pinda. Huo ndio ukweli, mengineyo usanii
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Si mchezo...
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wanakamatika tena kirahisi sana but not under ccm rule
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa viongozi wetu wakoje?yaani kuna watu wachache wanakuwa juu ya mamlaka kiivi.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uwizi wa Kikwete na Utouh ni upi hapo? MoDa huu ni udhalilishaji wa viongozi kwa mambo yasiyo wahusu.

    No connection baina ya heading na content!!!!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kichwa cha habari na habari yenyewe vitu viwili tofauti
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaonyesha wewe haupo kwenye huo mgao ndio maana umeleta huu uzi. Sisi waswahili tatizo letu ni kuwa tuna vijinasaba vya wizi kwenye damu!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    badilisha habari yako isomeke vizuri
    andika. Kikwete na Utoh: Wezi wa pesa za umma hawakamatiki
    ulivoandika ni kuwa wao ndio wezi wa pesa za umma
    kuwa makini
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    jamani...sasa hapo kikwete na utoh wameingia vipi??

    afu huyu mtu kaandika 'CONFIRMED' tukiwapeleka mahakamani kudai udhibitisho sijui utajibu nini

    tatizo mtu anaamka asubuhi akijisikia kuandika kitu JF baaasi anaandika tuuu.
     
  11. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    afadhali mkuu umenisaidia...mi nilikuwa sielewi heading na maelezo...
    nilishangaa wenzangu wanachangia nikadhani nimeamka vibaya
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kikwete na Utouh wanahusika vipi hapa?
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Muuguzi na Mhasibu wapi na wapi? Hata kwenye vikao vya bajeti siruhusiwi kukanyaga!
     
  14. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wakati unafikiria juu ya mleta mada kijijini kwenu watoto hawakupata chanjo! Aliyeshiba hamjuhi mwenye njaa.
     
Loading...