Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk watanzania wanaomboleza yeye anafanya sherehe ikulu imenikera sana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kipre tchetche, Jan 8, 2011.

  1. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taifa linaomboleza yeye kapata wapi
    ujasiri wa kufanya sherehe ikulu?
    Ameshindwa hata kuja eneo la tukio
    hivi hata hao mabalozi nao kwanini
    wanakubali kuburutwa na mtu katili
    namna hii .wewe ualikwe na mtu aliefiwa
    na amekwambia anasherehe ya mwaka mpya
    na unajua amefiwa na watu zaidi ya mmoja
    kwanini usijielekeze kwenye msiba?
     
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Let him do whatever he want to do but one day he will have the opposite.
     
  3. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Mimi namawazo tofauti kidogo. Jk hajafiwa ameua in-directly kwahiyo ni sawa tu akiendelea na shughuli zake. Remember he is the master mind kwahiyo angeomboleza ningemuona mnafiki zaidi. Afterall anaua kila siku watu mahospitalini wanaoshindwa kupata matibabu, wanaokufa kwa njaa, etc kwaajili ya yeye na Rostam kujilimbikizia mali. He is just a cold blooded killer!
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JK amefiwa na nani sasa wakati watu wao wenyewe wamejitakia baada ya kukataa amri halali ya polisi. Na hata polisi kwenye statement yao wameisha sema CHADEMA hawawezi kujivua lawama kwa hili hata chembe
     
  5. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Genius brain akili zenu wewe na makamba na
    huyo mwema ni zero kibali halali cha maandamano
    ya kisiasa kinatolewa na msajili wa vyama na
    hao police wanapaswa kutoa ulinzi tu .ngoja
    nikwambie polisi wamewaamsha watanzania hakuna
    police jamii Tena
     
  6. c

    cerezo Senior Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nonsense......your comments are not JF worthy.....hapa ni pa watu ambao wanaweza ku analyse sio kuongea pumba tu...unajua kuwa polisi hawana powers za kuzuia maandamano but unless waende mahakamani...but here they take arbitrary powers and they kill innocent people.....anyways i believe that there will be a day when they will be sent to the HAGUE....human rights violation cannot be tolerated....
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..GeniusBrain, i wish to see the color of your brain,,,how hard to crack is your skull? i will hunt to down once the head hunting starts!!! i will eat raw your kidneys!!!
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumia akili. Acha ushabiki.
    Ikikosekana Polisi Jamii, anayeathirika ni nani?
    Jibu ni mwananchi, si polisi.

    Kama hilo hulioni, utakuwa mmojawapo wa majuha wa chama fulani.

    Wake up you!
     
  9. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnafurahia sana kutajataja The Hague.

    You are ignorant on how they operate.

    They never entertain upuuzi wenu, they have serious issues to deal with.

    Endelea kulalama, manake wewe ni wa kundi lile la wanung'unikaji wanaojiita cdm.
     
  10. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usi-generalize mambo, Sio watanzania wote wanaomboleza. CDM iliyapanga mauaji yale ili kujitafutia umaarufu wa kisiasa na sympathy ya kanisa. Na vyoye hivyo imepata! Mi nadhani tusheherekee tu!
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 80
    mkwere never cared all he wanted was to be a president and live to enjoy it, it never entered his mind that "ikulu ni mzigo" but yeye ndo amekuwa mzigo na sisi wananchi ndo tunaobeba huo mzigo
     
  12. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kikwete hizo maiti alizoziua atakula nyama zao.kum@#$ make
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa post yako... Labda kwakuwa mmojawapo kati ya wale walio kufa, si kaka yako.
     
  14. B

    Bettina Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unachakachuliwa?
    shit!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. C

    Chesty JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ukikataa amri halali ya polisi adhabu yake ni kifo sio. BTW amri gani hiyo halali ilitolewa na polisi.
     
  16. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kishongo wewe hauna akili hata yakumfikia
    Yule mtoto wa chekechea ingekuwepo hio
    police jamii kwanini hawakutoa ulinzi
    wa maandamano badala ya kuzuia na hio
    inteligensia Yao waliosikia ni cdm ndio
    Wenye jukumu la kukamata wahalifu?
    Au police wao wanalipwa salary inayotokana kodi
    na watz wanaowaua
     
  17. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimtazamo wako na mUngu akusaidie uone yalkiyofichika, lakini pia inaonyesha una ugonjwa wa kupenda ndugu!
     
  18. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimtazamo wako na Mungu akusaidie uone yaliyofichika, lakini pia inaonyesha una ugonjwa wa kupenda ndugu! Wewe hata mavi utakula ilimradi tu umependa harufu yake.
    Tafakari mambo kwa kina kabla ya kuropoka ndugu. Tunahitaji Tanznaia yenye amani.
     
  19. c

    cerezo Senior Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unajua? Au unaongea tuuu....

    Nikupe mfano.

    1. William Ruto
    2. Uhuru Kenyatta
    3. Henry Kosgey.. niendelee!!!

    Wote hawa wakati wanachochea mauaji ya wananchi unadhani walijua kuwa watapelekwa huko!!

    U don't know what you are talking about!
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Avatar yako ibaidilishe iwe EmptyBrain.
     
Loading...