Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK wapambe wake wanamdanganya nae anadanganyika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Nov 8, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikifuatilia wapambe, makada na viongozi wa CCM hasa kunapo kuwepo matatizo nchini mwetu
    wakisema kwa unafiki kuwa wasaidizi wa rais hawamshauri vizuri. Wengine wanadiriki ata kusema kwa mambo madogo ambayo JK naamini anaweza kufikiria mwenyewe, "kinachomwangusha rais ni wale wanaomsaidia" huu ndo wimbo tuliouzoea.

    Swali la kujiuliza ni je, rais Kikwete hawezi kujifanyia kazi mwenyewe?
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hali iliyopo sasa nchini,
    huna budi kusema Rais hana wasaidizi kabisa,
    kwani mambo hayaeleweki na hao wasaidizi hakuna wanachokifanya kumsaidia JK
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    sasa unauliza nini,
    bila shaka majibu unayo wewe mwenyewe, au
    unataka tuseme useme ni wapinzani hao.
     
  4. T

    Tanganyika2 Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi tatizo kwangu ni jinsi mnavyomuita Jakaya Mrisho Kikwete kuwa eti ni jk...... Jk vipi wakati hata majina yenyewe hayafanani???????? Au mna maana gani kama sio jiki, joka, jike, jaka, jeki, .....???? Nijuzeni maana halisi. Tafadhali sana nataka kujua.....
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani jk, ndo jakaya kikwete???
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwan
    haon?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda kashikiwa akili!

     
  8. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo watu wanavuta bange bila kula si muwaambie wawaletee hata uji sio mibange tu hapo uwanjani mmevuta usiku kucha angalia misokoto mingapi imekamatwa kwa wale waliokamatwa na askari wakutuliza ghasia hapo NMC
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kalogwa.
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kweli kalogwa
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akizifanya mwenyewe ndohapo inapofikia wakati ANAPIGA TIKITAKA majukwani, wasaidizi wake wameshamjua ni mzee wa kuchakachua hivyo nao wanamchakachua ili watimize masilahi yao binafsi. Hapo ****** anajisikia furaha sana.
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Natumaini ujawai fika Arusha kwa hiyo unalolijua mazingira yake yapale.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama kudanganywa ni sehemu ya siasa basi hata viongozi wa chadema wanadanganywa na wanadanganyika
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nchi ipi uliwahi kuona Rais anajifanyia mambo yake mwenyewe bila washauri ni kama na wewe umedanganywa na mwalimu aliyekufundisha somo la uongozi
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wale walioku-cameron wamekutuma kutukana sio kosa lao kazi ya ushoga ni ngumu unaweza kukosa hoja ukaanza kutukana matusi hivyo na ndivyo hivyo kikwete akamkataa balozi shoga angefika Ikulu na matusi kibao
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    kama ulivyowashikiwa akili mbowe na Slaa bila wewe kutumwa hawatumii akili zao mpaka muwepo watu kama nyinyi
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Cameron angetembelea uwanja wa NMC Arusha hakuna ambaye angesalimika kuanzia viongozi mpaka wafuasi wao
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wote waliokusanyika ni kwa sababu ya njaa kali. kukosa riziki ni jambo baya sana akili yako inaweza kuchezewa kama mpira
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sura za wafuasi wa chadema zinaonekana kuwa na njaa kali ni rahisi kuyumbishwa hata kama njaa yao sio ya kusababishwa. kuna njaa za aina mbili ya kujisababishia na kusababishwa
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wapambe wana haki ya kumdanganya lakini washauri hawawezi kumdanganya
     
Loading...