Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK wants to know candidate financing Mawenzi Hospital

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mrefu36, Sep 18, 2010.

  1. mrefu36

    mrefu36 Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15





    By Patrick Kisembo



    17th September 2010


    [​IMG]
    Email



    [​IMG]
    Print



    [​IMG]
    Comments








    [​IMG]
    CCM presidential candidate Jakaya Kikwete



    CCM presidential candidate Jakaya Kikwete has directed leaders in Kilimanjaro Region to find out and inform members of the public, the person financing the construction of Mawenzi hospital in Moshi District.
    Addressing a campaign rally yesterday, Kikwete said there were rumours that the hospital was being funded by one of the opposition party candidates and he wanted him or her known publicly.
    “I have heard that there is a person funding the construction of Mawenzi hospital, while it is normally funded by the government,” he said.
    He said there was no reason for a contestant to lie to the people in order to be voted for in the forthcoming October general election.
    The CCM national chairman said the government was undertaking the project and had set aside a total of 1.6bn/- to upgrade the hospital to a referral status, explaining that a four-storey building would be added to the infrastructure.
    While in Bomang’ombe area, Hai District, Kikwete called on the people to vote for the outgoing legislator, Eng Fuya Kimbita. He said Kimbita had considerably contributed to the development of the people in Hai constituency.
    He promised to provide Hai residents with improved coffee seedlings to ensure quality yields. He said the government was consulting a US-based coffee company to find the market for Tanzanian coffee.
    Kikwete also promised to improve social services including education, health care, infrastructure and water.




    SOURCE: THE GUARDIAN


    0 Comments | Be the first to comment
     
  2. e

    emalau JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Where was he in the last five years? why promise the market now? The man is out of touch !
     
  3. r

    rimbocho Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatudanganyiki!!!!!!!
    Mawenzi hospital kabla ya Mzee wetu Ndesa ilikuwa ni moja ya hospitali zenye huduma duni na rushwa iliyokithiri, ukifika hospitali daktari atakuangalia kama vile hujui unakokwenda, kifo unakiona live, toka aingie huyu mzee hospitali ilikarabatiwa ikapendeza ambulance kibao motisha kwa ma doctor, hoyee chadema juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    PEOPLES POWER- DEMOCRACY
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...........akamjengee Tandaleone kwake Tandale na nyingine hospital maalum ya malaria na special attention to Malaria Sugu wa JF. Hiyo awaachie wenyewe wa Moshi mjini. Kimsingi, CCM wasipoteze muda na nguvu zao kujaribu kulitwaa jimbo la Moshi mjini.....hatudanganyikiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. V

    Vaticano Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani huyo anayetoa fedha kama siyo serikali badala ya huyo kidume anayejitangazia yeye ndiye anayetoa fedha?
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli, yaani serikali kuu inashindana na Mbunge Ndesa, eti serikali imetenga fedha bla blah!!! hata kama alitoa Ambulance moja ama mbili, hata kama alitoa vitanda na kukarabati kama RAza kule Mnazi Mmoja Zanzibar, bado kama kiongozi wa nchi hakupaswa kubeza na badala yake angesema tu wazi waz (maana ana data)i, kwamba, " Ndesa alichangia....... kabla ya serikali kuona aibu na kuchangia..... na sasa tutaboresha zaidi na hatutakubali tena kuaibishwa na mtu binafsi kama Ndesa..." hapo angekuwa Muungwana (Kama jina lake)... lakini kusema itangazwe ina maana anaona aibu kusema Ndesa hajafanya kitu wakati kuna kumbukumbu rasmi.

    Hivi ndio yale yale ya serikali kutangaza inajenga barabara bla bla blah, lakini unakuta hizo barabara zimekamua hadi damu ya walipa kodi kwa njia mbalimbali.... mifano ni mingi kuanzia matumizi mabaya ya fedha za mikopo kutoka taasisi za kimataifa hadi matumizi ya fedha zetu za ndani ambako kila mradi unazalisha miradi 1000 binafsi....
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ndesa amesema hata akiletewa Kikwete mwenyewe atamshinda tu. Wamuache mzee wa watu aongoze mpaka aseme basi sasa napokeza kijiti.
    Ndesa oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee chadema oyeeeeeeeeeeeeeee Slaa juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu pipoooooooooooooooozzzzzzzzzzzzziiiiiiiiiiiiiiiiii pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...