Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk:waingereza wanawahurumia wa tz,wewe je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makala Jr, Mar 22, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    'Nitajitolea nafsi yangu kuondoa umasikini,ujinga,magonjwa na dhuluma'
    Hiyo ilikuwa ni ahadi ya tatu ya TANu ambayo hata JK,Aliikiri.
    Lakini utekelezaji wake haupo licha ya kuwa ccm ilirithi mikoba ya TANU,ndivyo wanavyojisifu.
    Sasa inakuwaje Rais hachukui hatua ya kuwashitaki kina A.Chenge kwa kashfa ya radar?
     
Loading...