Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK wa kazi gani?!.., CCM ya nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C.K, Nov 9, 2010.

  1. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtu asiye na maono wala uelekeo hata wa kwake mwenyewe... fisadi, fuska, m^*%"X+... wa kazi gani huyo???????????!!!!!!!!!!!!!!!!


    Chama kisicho na jipya, cha mafisadi cha nini hicho ??!!!!!!!!!!!!!!!!


    NEC ya CCM, ya nini hiyo?!!!!

    Ina uma sana, ni heri mtu ukawa mjinga asiyejua lolote

    ... the more I gain knowledge and understanding, the more the grief and angst I become.

    NACHUKIA UFISADI, NAMCHUKIA JK NA CCM YAO
    NAIPENDA TANZANIA, NAMPENDA DR. SLAA NA CHADEMA YETU

    Haiwezekani, sikubali, aah wapi, ayayayayaya..., yaani kweli... aaa no no no... CCM jamani, JK jamani... hataaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....!
     
Loading...