Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Vyama pinzani ni 'photocopy'

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 8, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,775
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ni kama mara mbili JK amekuwa akisema kwenye kampeni zake kuwa vyama vya upinzani ni 'photocopy' na CCM ndio 'original'. Hivyo wadanganyika wachague 'original'. Hivi kati ya 'original' na 'photocopy' kipi utumika sana?

    Hivi 'original' ikipotea, si photocopy inafaa sana kutumika? JK ameshindwa kuelewa kuwa cheti chetu 'original' (TANU then CCM) tulichokipata baada ya uhuru kilikwisha ibwa au potea mwaka 1985. Muda wote huo mpaka 2010 hatuna 'original', basi ni vyema sasa tutumie 'photocopy' yaani wapinzani hasa Chadema!! Na hayati Nyerere alishaona kuwa Chadema ndio 'photocopy' ya CCM mara CCM inapo poteza uelekeo!!

    Suala ni 'content', content ile ile lakini 'original' imepotea. Marehemu Horace Korimba alikwisha sema 'CCM original' imepotea yaani aina dira wala uelekeo. Phtocopy ya CCM original kwa sasa ni Chadema, mfano huduma muhimu kama elimu na afya bure; CCM ya sasa hilo haliwezekani lakini ile ya kabla ya 1985 iliwezekana!!!!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    JAMAA WAKO STANDBY IN CASE AKIANGUKA WAMDAKE!
    Hizi afya mgogoro hizi!!!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sura ya JK si kama huwa anatabasamu. Laa. Huwa anahisi maumivu makali kwenye mwili wake; sema watu hawajui tu.
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Anaonekana kama chotara vile. sijui amechanganya damu ya kina Rostam na Lowassa.
     
  5. M

    Msharika JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpeni pole, sunami inakuja 31.10.2010.
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aliwahikutamka maneno hayo akiwa mbulu, aliambulia kupigiwa miluzi kama mbwa mwizi;
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Hayo mambo ya fotokopi ndiyo yaliyomfanya aambiwe kule Mbulu, 'H A T U D A N G A N Y I K I'
     
Loading...