Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk utaweza kuuza umeme kweli kwa mtindo huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIULIZE KWANZA, Jun 8, 2011.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya nilipo umeme umeshalaza mpaka kesho asubui alafu eti jana Gamba kuu anasema tutaiuzia south africa umeme.hahahaha siasa bwana naitamani sana ila naogopa kuwa muongo wa waziwazi yani kuahidi kuwa na umeme wa kututosha mpaka kuiuzia south africa au nchi nyingine umeme ni sawa na kuahidi mabomba kutoa maziwa nchi nzima
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo mbaya wakati mwingine kuwa na ndoto za alinacha ambazo kwa kitaalam zinaitwa
    mental mechanism, zinasaidia kumpa relief. Ni sawa na mtu anayeota kujenga maghorofa
    wakati mfukoni hana hata pesa ya daladala.

    Mwacheni mkuu aridhishe moyo wake
     
Loading...