Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK utahonga hadi lini..?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Sep 26, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    tumesikia ulipoenda USA kuhudhulia kikao cha baraza la usalama, ulipanga pia kuongea na watanzania waishio huko kama ilivyo ada. nao walikuwa kwa hamu wanakusubiri wakuonyeshe msimamo wao kuhusu udhaifu wako wa kiutendaji hasa kimaamuzi kuhusiana na masuala mazito yanayoitafuna Nchi, baada ya kupata habari ulitumia mbinu zenu chafu, ili usiaibike. BW S. RWEYEMAMU tupe ukweli kuhusu hilo.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Awali ulitaka kunichanganya kuhonga nini kidogo niseme hayo sasa madharau kwa rais wetu kumbe unamananisha amehonga ili kuziba midomo watu waliotaka kuongea nae ili wampe dukuduku lao lakini akabadili ratiba baada ya kuona angenuka.
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    tumesikia ulipoenda USA kuhudhulia  kikao  cha  baraza la  usalama,  ulipanga  pia kuongea  na watanzania waishio  huko kama  ilivyo  ada. nao  walikuwa  kwa  hamu  wanakusubiri  wakuonyeshe msimamo wao kuhusu  udhaifu wako  wa  kiutendaji  hasa  kimaamuzi  kuhusiana  na masuala  mazito  yanayoitafuna  Nchi, baada  ya  kupata  habari  ulitumia mbinu  zenu  chafu, ili  usiaibike. BW  S. RWEYEMAMU  tupe  ukweli kuhusu  hilo.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,779
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    ulkuwa unaandka au unachora?
     
  5. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Staili mpya ya uandishi au? Any way ujumbe wako umesomeka.
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Wahongwaji ndo wajinga.
     
  7. i411

    i411 JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    una kizibitisho au unaongea kujaza posti huku. Siwalioenda huko kuongea na JK wote walilipa kukutana naye na wakaacha shuhuli zao kwenda hapo. Au unazania maisha US ni kama bongo watu wanalipwa kwa masaa sasa masaaa waliyoenda kujirusha na JK hawakulipwa wao ndo walilipa huo muda kukutana na mzee wa kaya. Nazani wale waliandaa maandamano hewa hata walishindwa kulipa kuingia kumpinga mzee wa kaya hata wangetuletea picha nazani hao ndo wanawakilisha umasikini wa bongo huko kwenye land ya opportunities. Bora hata tungepeleka mbuzi huko wale majani ya GM foods waneenepe tungewarudisha tungewala sikukuu. Walioleta uzushi wa kuongwa hao nadhani hawana hata viza za kuwa huko, alafu wangefurukutaje. Hao wanasubiriwa kudipotiwa tuuu.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kina nani waliohongwa? Kama unamaanisha lile kundi la Mwingereza, hakuna kitu pale, wasanii watupu.
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    yana mwisho tu, tumeona mangapi na wangapi wanahaibika?? sema apitepite uholanzi kwemnye kuzulula kwake make mda si mrefu tutampeleka!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    zote ni kodi zetu, MUNGU wape upovu wote.
     
  11. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka atakapoondoka madarakani
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwani ilikuwa ni lazima aende dikota? Sifa zingine za kijinga tu. Jk ananikumbusha jamaa mmoja tulisoma nae boarding. Huyu bwana alikuwa na tabia ya kulia msosi bwenini, na walimu wanakataza hilo. Sasa jamaa atafanya njia hadi aende bwenini na chakula, hata kama ni nusu saa baadae na chakula kimeganda kwa kupoa.
    Ndicho alichofanya jk kwa kutuingiza gharama za kipuuzi kisa kuhudhuria hiyo dikota yao
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je una uthibitisho au ndio propaganda za wabongo.
     
Loading...