Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK uso kwa uso na Gbagbo Leo: Kama anasema................!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Feb 22, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Leo Abidjan: Kama anasema ' mzee mzima nilikubipu kupitia kwa Membe... Sisi ni kitu kimoja....haina maana tugombane'

    [​IMG]
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wachakachuaji wanacheka kinafiki
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hivi ameenda kufanya nini? au kaenda kuongeza ujuzi wa kuongoza nchi bila idhini ya wananchi?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ameenda kumwambia aanzishe swala la udini na kwamba dini flani haimtakii mema ili atawale milele yeye,mkewe na wanae
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wote ni walewale tu!
     
  6. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni nani analipa hizi gharama za Rais kwenda kwenye mikutano kama hii?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kodi yako mtu mzma
     
  8. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mi pia najiuliza jamani,nini malengo ya hiyo ziara? wenye taarifa plz
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanafanana sana kama watoto wa mama mmoja, ila baba tofauti
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    who cares
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wala hakuna utofauti, utofauti ni rangi tu
     
Loading...