Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk usimwache mama salam kikwete baraza la mawaziri lijalo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Aug 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hii ni mawazo tu kwako mkuu nchi
    Tunajua uko mbioni kurudi mjengoni akuna budi kumkumbuka mama kwenye ufalme wako wa baadae..hii wala si takrima mzee angalia mambo ya museveni angali9a mutharika nae kamchagua mama sasa kwa ni ni wewe usimchague mzee..plse tafadhali hili ni wazo kwa mlio karibu na mzee mjulisheni
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    You are not serious with this crap. Aren't YOU????
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    am serious
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi naona angefanya kama Bill Crinton.
    Haina haja ya kumbeba kihivyo, ajenge mazingira ili 2015 au 2020 Mama Salma agombee ukuu wa nchi kama Hilaly Clinton alivyofanya.
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Na kweli kwani uwaziri unasomewa chuo gani..??
     
Loading...