Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk university of mwenge ni ya serikali?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Oct 29, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Jk msanii eti serikali imeandaa waalimu wa science kwa univ of mwenge marangu!swali ni ya govt au kkkt?
     
  2. K

    Kimambo Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mh this guy kwa kweli hafai ati synovate wanatoa hela ni wazungu redet wanaotoa hela ni wazungu hahahahaha
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakusema ni ya serikali. Amewashukuru kwa kufundisha science tupu.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo govt haiku play role yake.wananchi wamejenga shule wametimiza wajibu wao!serikali haikupeleka waalimu na haikutoa muongozo wa kujengwa maabara
     
Loading...