Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ungelijua watanzania wanavokutabiria ungekata tamaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JIULIZE KWANZA, Dec 31, 2011.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi.

    Jana usiku mida ya saa 2 kamili nikiwa kwenye baa moja nikijipongeza kwa kulitumiakia taifa sikuamini kilichotokea.

    Ilikuwa taarifa ya habari radio one ilianza hivi..

    mtangazaji..

    habari tulizopata hivi punde kutoka ikulu zinasema rais jakaya kikwete..........mara umati wa watu baa nzima wakasimama huku mkono mmoja ukiwa juu kuashiria ushindi, shwangwe au furaha..mtangazaji akaendelea kusema amewateua makatibu/katibu mkuu mara watu wote wakashusha mikono na kuzogoa ahaaaaaaaaaaaa wote kwa pamoja na kusema nilidhani amekufa tupate uhuru kutoka kwa mkoloni mweusi...sikuamini macho yangu kwani 30% ya watu hao walikuwa polisi, nikashikwa na butwaa mpaka sasa siamini na ninajiuliza hivi watanzania hawawezi kufanya chochote mpaka wamuombee afe?? Hichi ni kimeo angalia watu hawa wasije gawana vya kwako pale utakapo kuwa huna kinga.

    Naamini matukio kama haya yanatokea sehemu nyingi ya tz kama kuna la zaidi wakuu mnaweza kuongezea
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu sina mbavu kwa mazingira ya stori lkn natafakari mana waswahili husema, ukiambiwa changanya na zako
     
  3. k

    kijukuu kindo Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo mbona yanasemwa kila mahali na kila mtu mkuu? Hakuna jipya hapo. Huyu bwn amekua msaníi sana,hakuna maisha bora aliyoahidi bali sasa imekua bora maisha. Ahadi kibaaaaoo zakuombea kura, baada ya hapo anajichimbia. Uchumi unaopaa hatuuoni. Ufisadi/mafisadi ndo kabisa usiseme, anawachekeachekea tuuu...Ntalia mie, tobaaa! Nikutakie Heri ya mwaka mpya.
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    We need the motherfaka alive to answer all his motherfakas deeds.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    Hata mi simpendi JK Lakin nashindwa kuamin jins hao wa2 walipofikiri kwa pamoja wazo moja la ajabu!
    Labda mlikuwa mmelewa pombe ya aina moja?
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usinintake ncheke
     
  7. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkuu za kuambiwa changanya na zako kama ****** anavosema ila hata mimi mwenyewe nilishangaa sana mkuu ni live na source ni mimi mwenyewe nilijiuliza maswali mengi sana na mwisho nikajichekea mwenyewe
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu inawezekana walilewa kilevi kinachofanana lakini pia nilijiuliza kama ni kilevi mbona imekuwa kama igizo? kwanini maelezo, mtazamo, fikra na hata hisia zifanane kwa wakati mmoja?
     
  9. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mi nshacheka sana na kujiuliza maswali mengi bila majibu...
     
  10. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na kweli ni mkoloni mweusi kwa jinsi anavyoongoza nchi bila kujali maslahi yake.
     
Loading...